• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em Moon nhà tớ này!

cala_ring88

tớ vừa post mấy cái ảnh của em lên nhưng không thấy j cả. thế nên tớ làm lại vậy.

Em Moon về nhà tớ từ trước Tết nên bây h cũng đã trưởng thành lên nhiều.
Như các bạn trong forum tớ cũng muốn bày tỏ tình cảm với em mèo của tớ. Tớ cũng chụp vài ảnh của em nhưng bằng di động nên ko nét lắm. Mọi người thông cảm nhé!!!:)

Hô hô,trông mặt thật là khó chịu đáng ghét! :x
Bé nhà mình gái hay giai vậy? Khi nào cho tớ bế 2 em nữa đến giao lưu nhé!

cala_ring88

Em Moon nhà tớ là Boy chính hiệu đấy. Nhà bạn cũng có mấy em mèo như thế này ah?Post ảnh lên để giao lưu nhé!:)

trung2t3c

Active Member
e ko nuôi mèo nhưng nhìn cái "mẹt" bé moon nhà bác đáng yêu thật đó

nab2195

Dịch giả Vietpet
Bé Moon nhà bạn trông như cục bông ý, nhìn là thèm bế nựng rồi hihihihi

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Giống hệt em Mực ngày xưa tớ nhặt được... Nhìn Moon mà nhớ Mực quá, Mực ơi...

cala_ring88

rất cảm ơn mọi ngươì đã quan tâm đến em Moon nhà tớ. Hôm nào có dịp tớ sẽ rình rập và chụp em ý lên tiếp nhé! Thanks for your attention!!!

Manonero

Member
Cala và Pumpkin làm thành 1 đôi được đấy. Theo Mỡ tui cảm nhận thì 2 đồng chí này yêu mèo điên luôn. Điều đặc biệt quan trọng với toàn thể anh em (ko có chị em nhé) là 2 đồng chí này cũng duyên dáng lắm ý - Vấn đề ở chỗ chỉ không biết 2 đồng chí này vuốt có...dài và nhọn như mèo hay không thôi.

:p

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Chết thật, bạn Mỡ làm tớ ngại quá đi mất. Chắc bạn Mỡ nhìn tớ ở khía cạnh nào khác rồi.

Bên cạnh đó, tớ không có móng vuốt, đơn giản là khi nó cứ mọc ra là tớ dùng răng cắn tiệt..

Dù sao cũng cảm ơn bạn Mỡ lắm nhé...

cuboong

^^ Đeo thêm cặp kính râm với điếu thuốc là thành '' bố già'' chính hiệu ^+^

cala_ring88

lâu lắm rồi mới quay lại topic này. Em Moon nhà tớ cũng lớn hơn chút chút rồi, nhưng đợt vừa rồi em ý bị ốm không đi được. Tình hình nghiêm trọng lắm, tớ lại bận học nên chạy đi chạy lại suốt. Gìơ em cũng đỡ hơn, ngày mai cho em xuống chỗ bác Bảo Sinh khám bệnh gặp luôn hội Mèo ở đấy. Ôi, nghĩ đến là thấy hồi hộp và mong gặp mọi người quá! Nhưng phải làm xong việc đã...Chúc hội Mèo ngủ ngon nhé:)

SirTuan

Member
Nhìn Moon iu quá là iu . hihi
tiếc là Moon nhà cala_88 là boy chứ nếu ko là cũng nhờ mối lái làm thôg gia cho MILU nhà mình ^^
Milu nhà mình cũng mang về nuôi trước tết .khả năng là 2 chú tầm tầm tuổi nhau đấy .
Chiều nay nhớ mang Moon đi off nhé Cala88

cala_ring88

Hôm nay gặp Milu rùi, em dễ thương kinh luôn bạn Sir Tuan ah. Moon nhà mình chỉ bé tí tẹo thui lại bị đau chân nữa chứ. Nhưng nhìn em Milu thì rất dũng mãnh nhưng hơi nhát thế là dễ được lòng các em mèo lắm đấy. Milu yêu, chờ Moon lớn rồi bọn mình đi tà lưa mấy em duyên dáng - Bye, handsome guy - Milu!

moon_prince

Chi Phương ơi, em Moon nhà mình hot ghê. Chắc là về sau nhiều em theo lắm đây,hihi....