• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em Molkyza nhà mình

huylx

Member
Molkyza nhà mìn mới về VN được hơn tháng nay
- được 3 tháng tuổi
- trọng lượng 4,8 kg
- giới tính đực

Đây là Papa

Đây là Mama

linhlady

Member
ôi trời ơi! 3 tháng nặng 4,8 kg. thế nếu là mèo trưởng thành thì e ấy có thể nặng bao nhiêu hả b?mèo này mà có màu ginger chắc nhìn thành con hổ luôn quá;;)

milkygirl6390

Active Member
ôi trời có phải Main coon không ... :x ... Main coon thì con to nhất là 12kg cơ mà ... trung bình của nó thì cũng phải 8 9kg ... :x

juls2nhech

:-o 3 tháng tuổi mà nhìn hoành tráng thế ạ chả bùn Sin nhà em 7 tháng mà tẻo teo , nhìn thích thế :X

huylx

Member
ôi trời có phải Main coon không ... :x ... Main coon thì con to nhất là 12kg cơ mà ... trung bình của nó thì cũng phải 8 9kg ... :x
Đúng Molkyza nhà mình thuộc dòng main coon như bạn milkygirl6390 nói Papa nặng 12,8kg bạn ah, mình không biết liệu mình có nuôi cho nó lớn được như Papa nó ko?:-o

milkygirl6390

Active Member
Đúng Molkyza nhà mình thuộc dòng main coon như bạn milkygirl6390 nói Papa nặng 12,8kg bạn ah, mình không biết liệu mình có nuôi cho nó lớn được như Papa nó ko?:-o
e thích giống mèo nào có khung xương to ... nhìn hoành tráng quá ...:x...12.8kg thì to bằng con chó Phú Quốc nhà e rồi :-SS

Alone

Member
:-?? Bự dữ vây. Hic mèo mình nuôi hơn 5 tháng mà được có 2,3kg

Sheryl

Active Member
Chào mừng em Maine Coon đầu tiên đã về Việt Nam an toàn. Chúc Martin hay ăn chóng lớn để sớm đạt mức 12,8kg như papa.

bdlinh87

Member
Trời, thiệt là bự quá! Chúc bé hay ăn chóng nhớn để lớn hơn cả papa.
Mèo mà to như chó ấy, thích thật. Nhưng chắc cũng tốn thức ăn lắm:p. Con này mà đi lạc vào nhà mình khéo mình cũng chẳng nuôi nổi í chứ 8->

huylx

Member
Trả lại tên cho miu

Hôm T7 vừa rồi mới nhận được giấy tờ của Molkyza hóa ra tên bên đó họ đã đặt là Martin Miliy Drug rồi, nên mình xin lỗi được trả lại tên cho miu :-??

Sorryyy

Gemma

Active Member
Chào mừng em Maine Coon đầu tiên đã về Việt Nam an toàn. Chúc Martin hay ăn chóng lớn để sớm đạt mức 12,8kg như papa.

Chúc mừng chủ của Martin đã nhập một em mều hoành tráng Maine Coon đầu tiên về Việt Nam. Ớ mà sao cô Sheryl nhanh chân thế nhỉ? Tiếc là em mèo này ở tận ngoài Hà Nội, không thì mình... mang trầu cau sang dạm hỏi cho con cháu nhà mình ngay. Dưng mà chờ không biết đến chừng nào mới có baby mà đặt gạch hỉ? :x3:-O

ngoc tram

Member
ui trùi ui, em mèo hoành tráng vậy, mới 3 tháng mà đã như vậy, thì sau lớn lên sẽ to lắm đây, thích thật đấy, ngưỡng mộ bạn quá

bidonho

ngưỡng mộ quá. chú mừng bạn nha. cho mình đến thăm e nó tí đc O bạn:x

huylx

Member
Vợ tương lai của Martin

Em tên là: North Star Blue Ridge* RU

Lúc 1,5 tháng

lúc 4 tháng

6 tháng

Hy vọng sớm gặp em tại Việt Nam

Khủng quá... trông em cứ như Mai Phương Thúy "mèo" vậy ^^
Mê thật, hôm trước Thanh Niên có bài báo đăng ở Mĩ có kẻ ăn trộm phải bé cũng giống này này, nuôi mấy ngày ko chịu nổi vì bé ăn quá nhiều, phải mang trả cho khổ chủ ^^

ly.trinh

Hàng hiếm về VN

Em này về Việt Nam rồi, không biết có em nào về thêm không nữa!