• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

em Mèo nhà mình nè >v<

Thanhps

Member
Các anh các chị, các cô các chú đi off mèo ở đâu, tớ cũng muốn cho Chilan ( là em gái cả) và em Mèo ( là em gái út) đi cùng để giao lưu, các anh chị, cô chú cố gắng tham gia và báo tin cho chị em nhà tớ nhé .

Hứa với cả nhà là có ảnh em Mèo đẹp để khoe thường xuyên,

@ neko: anh sẽ thử! nếu được thì anh về luôn! vẫn còn 1 đống thành viên hội mèo mà anh chưa biết mặt, hỳ hỳ....
@ lộc vừng : em sory chị nhé nhưng ko sao đâu, em thấy mấy cái ảnh chị chụp cùng pé bull cái quả ngâm mình dưới nước có mỗi em "tia" được thì phải? ha ha. ảnh độc đấy ....=))

docoi24t2

Member
Nhìn cái ảnh của chú mèo đấy trông đáng yêu làm sao mà lại còn ngộ nghĩnh nữa chứ.

ngheongheongheo

Mèo nhà bạn này trông xinh xắn nhỉ, nó có hay cào không hả bạn ??????!?!?

Nhà mình ngày trước còn có em mèo Nga lai, hai mắt hai màu cơ, vào đây đọc mới biết thế nghĩa là em ấy bị điếc một tai :yawn:

Thanhps

Member
Mèo nhà Chilan hiền và ngoan lắm, Chỉ cào Chilan chứ không cào ba mẹ bao giờ, nhà có hẳn 3 cái ghế Salon nhưng em chỉ cào rách tươm 1 cái thôi, nhất định không chịu cáo cấu 2 cái kia .

Trộm vía, thế là ngoan cả nhà nhỉ ??????

à méo

Member
Trộm vía thế là ngoan rồi! ^^ Kiểu này chắc có mua mấy quả bóng mài móng về em ý cũng nhất định không cào đâu! :-"

Thanhps

Member
Trộm vía thế là ngoan rồi! ^^ Kiểu này chắc có mua mấy quả bóng mài móng về em ý cũng nhất định không cào đâu! :-"

Sao cô biết hay thế ?? không chịu liếc mắt nhìn chứ đừng nói là mon men đến cào cấu ^:)^^:)^^:)^^:)^

Cô Hạnh : Chụp ảnh à ??? sở truờng, sở trường rồi =D>=D>=D>

à méo

Member
Haha! :)) Có chí khí!!! Chấm cho em mèo của chilan 10 điểm "lập trường vững vàng , không dễ đầu hàng"!!
:X :X Yêu quá! Bướng thế càng yêu!!