• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em mèo của bạn Chilan tập III

Thanhps

Member
Buồn buồn lại lôi con gái ra chụp, mời cả nhà xem đỡ buồn nào :

Lúc buồn buồn ( hay đói ăn chẳng biết) trông cô nàng như ba gìa đau khổ, ngồi nhá cơm ngô ấy, kinh quá cơ !!!

Ba mẹ ơi, Anh chị ơi !! em đói quá rồi :

Chị ChiLan đành cho em gặm tay đỡ đói lòng trong lúc chờ thức ăn :

Thanhps

Member
ăn xong rồi, đỡ đói rồi, em lại phởn phơ chơi :

Rồi lim dim:

Nhìn em như đang đóng phim màn ảnh rộng ấy, yêu quá cơ :

yêu quá nên Ba thuởng cho một cái ngón tay mà mút :

Thanhps

Member
Chị Chi Lan thì vần ngửa em ra thế này, vô duyên, em thì em gái mà chơi thế à ??? vừa bị mẹ cho ăn quả mắng to tưóng :

Nhìn e yêu chưa này

Cho mẹ yêu một tý nào :

sau đó em ý lại trèo lên ti vi nằm vắt vẻo xem thời sự, mẹ chán chẳng thèm chụp thêm nữa,

hết rồi !!!!!!!!!!!!!!!!

ngheongheongheo

Bạn mèo này mắt xanh ngắt, môi đỏ chót chòn chọt, trông yêu ghê !

Cái mặt chụp gần sát vào trông cứ như em bé ý

chilan95

Member
Mèo nhà mình sắp thành 'người mẫu' rồi ('người mẫu' trong nhà thôi ,ở ngoài còn nhiều 'người mẫu' đẹp hơn nhiều). Mẹ cháu mà suốt ngày buồn tay thế này thì chắc nên làm luôn 1 cuốn album cho riêng em Mèo thôi ^^

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Ôi sao trông nó xù xì quá cô ơi, có lẽ cần chải lông cho nó tích cực hơn nhỉ:D? Mèo xinh lắm, lần sau off sẽ hôn và bế bé chụp ảnh thật nhiều nhe:kiss:!

Thanhps

Member
nó xù xì vì Chilan cứ vứot nguợc tóc em ra đằng sau, nhìn nó như một quả bông rối trông mới yêu, mới ngầu, thích hơn là lúc mượt mà ,

à méo

Member
Thích thật! Em mèo nhà bạn chilan trông sinh động quá! Cũng ăn ảnh ra phết đới! :D
Tưởng papa không yêu mèo, hóa ra cũng bị em ý chinh phục rồi! ^^
Nhìn cái mặt mẹt kìa, yêu quá là yêu!!!! :X :X

Ôi trời, em cứ ngờ ngợ từ trước hoá ra đúng là...chị.
Chị chiều ChiLan ghê, mà sao không có ảnh của em Bin bế mèo hả chị? Kiểu này hôm nào phải nhờ bác Thành chụp cho hai con mèo nhà em bức chân dung thôi, được không chị?

tina90

Member
Quá xinh luôn nhìn đáng yêu kinh dị thế là em nên đi thi tuyển người mẫu đi,để thế này uổng phí một dung nhan:D:D:D

babyg

:(( tui ghét cái diễn đàn này quá đi !!!!!! Vào đây xem hình toàn tức điên lên . Tại sao mình không có được con nào đẹp giống vậy :cry: Nhà có 4 con mèo với 2 con chó mà gặp của ai cũng muốn có thêm :cry: hic ... mèo gì mà đẹp dzữ vậy không biết :wall:

à méo

Member
:(( tui ghét cái diễn đàn này quá đi !!!!!! Vào đây xem hình toàn tức điên lên . Tại sao mình không có được con nào đẹp giống vậy :cry: Nhà có 4 con mèo với 2 con chó mà gặp của ai cũng muốn có thêm :cry: hic ... mèo gì mà đẹp dzữ vậy không biết :wall:
Bạn cứ bình tĩnh...! Hức!! Không nuôi được em thì đến chụp ảnh chùa & sờ chùa! Có gì đâu! :D Mèo nhà tớ nhan sắc không mặn mà nhưng tính cách rất đáng yêu! Mèo nhà bạn cũng vậy ha?! ^^

matsat

Member
Em mèo nhà chilan xinh quá , mắt xanh môi hồng yêu ghê cơ:kiss: . Mà cho mình hỏi ba vòng của em là bao nhiêu , mới 4 tháng tuổi mà xinh thế này thì cho em đi làm người mẫu đi kẻo phí phạm nhan sắc trời cho . Thằng Vàng nhà mình là công công rồi mà nhìn ảnh em í còn thộn cái mặt ra :D , cái này gọi là ngây vì tình =)) ( chết chết tình hình này mọi người lại ko cho thằng bé vào hội công công mất :D)

à méo

Member
bạn matsat ơi tớ e với em mèo thì phải đo đến 5 vòng cơ! Em ý có đến 3 vòng 2 mà! ^^

Thanhps

Member
Vòng 3 mèo của Chilan thôi rồi, tỷ lệ nghịch với chị của nó, nhìn Chilan thì cả nhà biết ...

babyg

Bạn cứ bình tĩnh...! Hức!! Không nuôi được em thì đến chụp ảnh chùa & sờ chùa! Có gì đâu! :D Mèo nhà tớ nhan sắc không mặn mà nhưng tính cách rất đáng yêu! Mèo nhà bạn cũng vậy ha?! ^^
Mèo nhà tớ này

Đây là Meo

Đây là Miu

Đây là mèo mẹ Jimmy ( đang tắm nắng nhưng sợ bị đen =)) )

2 a em đc 7 tuần tuổi rồi :D

Xin lỗi đã " mượn " topic của bạn Chilan post hình mèo nhà tớ . Tại lười quá :blusshing: . Mèo của tớ cũng được chứ hở ? :party:

chilan95

Member
Quá được ấy chứ !!! Mèo mẹ đen xì mà mèo con vẫn trắng ghê (em Miu ý) ,chắc giống bố nó ^^

à méo

Member
Bạn chụp ảnh đẹp quá!!!!!! Nhìn các em mèo của bạn xinh, lông đủ màu trông như mấy em mèo người mẫu trên lịch ý! Thật là xinh!! :X

.:Mich:.

Mấy em mèo con của babyg xinh quá chứ, nhìn rất là Tây :D Còn mèo nhà Chilan thì y như công chúa rồi :x