• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

em mèo đực vàng 4 tháng tuổi cần mái ấm trong ngày tết

puka_puka

Hum trc t đi ăn bánh rán ở lạc long quân, thấy 1 em mèo bị bỏ rơi. t là sv ở trọ nên ko thể nuôi được nên đành nhờ bạn nào hảo tâm. em ý khoảng 4 tháng tuổi, lông vàng, nhìn yêu lắm. rất ngoan và quấn người.

T rât thương em, nhưng đến thứ 5 này t về quê rồi, có bạn nào nhu cầu nuôi mèo thì hãy nhận nuôi em nhé. hôm qua t đến nhờ mấy chị ở ailu coffee nhưng cái chị nhân viên bán hàng ở đó, ko phải chị chủ hách dịch lắm. chị ý bảo đây ko phải trại tế bần, t chưa từng gặp ai bán hàng mà mặt mày khó chịu như thế. thà t để cho các bạn trên diễn đàn nuôi còn hơn là cho chị ý, chắc chị lườm em ý cũng chết khiếp ý chứ.

t ở hà nội. bạn nào nhận nuôi em thì liên lạc với t qua sdt 01649587839 nhé.
Còn một điều kiện nữa, để tránh lưà đảo em ý đi đâu mất, t sẽ đưa em ý đến tận nhà các bạn, xem qua nhà và đảm bảo em ý được hạnh phúc thì t mới cho em đi nhé. t thì ko cần vía viếc gì đâu, chỉ cần các bạn yêu thương em là đủ rồi. mong các bạn giúp t nhé.

Trông mặt em ngoan và tội quá. Up cho em tìm được chủ mới. Xóm tớ dạo này lại có mấy em mèo nhí nhem nhuốc lang thang cần nhà mới. :(
Tết nhất rồi, mong em sớm có người nhận nuôi, chứ để qua tết sợ người ta kiêng không rước mèo về :((

bizonzon

Active Member
Mình gọi điện thì được biết bé mèo đã về nhà mới rồi. Chúc em luôn hạnh phúc bên chủ mới :)

bizonzon

Active Member
Trông mặt em ngoan và tội quá. Up cho em tìm được chủ mới. Xóm tớ dạo này lại có mấy em mèo nhí nhem nhuốc lang thang cần nhà mới. :(
Tết nhất rồi, mong em sớm có người nhận nuôi, chứ để qua tết sợ người ta kiêng không rước mèo về :((
Trong đó có em nào mèo đực màu vàng không bạn? Nếu có bạn liên lạc với tớ nhé, tớ cám ơn nhiều. Số tớ đây : 098 502 3332