• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em Mèo Đực Của Mình Nè

meobeou

Member
Hôm nay vừa tắm cho cu cậu, nước hơi nóng nên em ngoạc mồm ra kêu. Lúc sau mình cho thêm it nuớc lạnh mới chịu đứng yên để tắm. Em miu cua mình tên Bê. Mời các bạn xem hình nhé, ko biết mèo này có phải mèo Nga ko nhi?Các sư phụ về mèo đâu rồi cho minh xin ý kiến.....

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Đẹp ghê, nhưng có lẽ em mèo của bạn là mèo lai Mỹ đó... Xinh quá..

Mèo nào chả được, tớ chẳng để tâm, miễn là kêu meo meo...

meobeou

Member
Vậy hả bạn? Mình tường la mèo Nga cứ khơ la xô với nó, mặt nó ngơ ngơ ra ghét lắm.Mèo của mình đang động Cái..Bạn nào có mèo cái giao lưu tí nhỉ..:)

à méo

Member
Ôi em này là mèo đực à, đẹp trai dễ sợ à nha! hehe ;)) Tớ cũng chưa thấy một thằng mèo xù nào lại có màu lông pha như của bạn đó. Quả là nó đẹp trai thật! Ngắm mãi không chán! Tiếc là em mèo nhà mình đang có bầu rồi, cũng muốn cho em yêu một thằng đẹp trai lắm nhưng xung quanh nhà mình toàn các cu thô lỗ thôi, chả tế nhị gì cả, toàn bắt nạt em nó thôi!

chjpbong

Member
quá yêu,quá chuẩn,,,,phải chi Xù nhà mình lớn hơn 1 tí thì mới làm quen được

snowy87

Member
đuôi em í xù như đuôi bé Neo nhà mình í, nhưng dù thế nào Neo nhà mình vẫn xinh hơn :">

HChuong

Member
Vừa nhìn là biết ngay mèo Mỹ rồi, mình biết là vì ngày nào mình cũng vào trang web catoftheday để xem. Mèo bạn đẹp quá!

joliebi

Member
mình tưởng mèo này là mèo anh lông xù chứ nhỉ? gửi cả nhà em mèo anh lông xù nhà mình

ké em mèo Nga, em này vừa nghịch vừa đanh đá kinh khủng, 4 tháng mà đã 2kg. sở thích duy nhất của 2 em này là ăn và ăn. Em màu trắng là cái - tên nhím, em màu vàng tên là Bư - là đực.

ké 1 em mèo trắng cực khủng cho nó đỡ ghen tị. em này đang có bầu, rất hay liếm lông cho em nhím nên lông em nhím thường xuyên mướt mát