• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em là thành viên mới,PIT BULL

pitbull

Chú pitbull của bạn đẹp quá bạn mua ở đâu vậy mình cũng muốn 1 chú như vậy . Chú này được mấy tháng rồi bạn

Chú pitbull của bạn đẹp quá bạn mua ở đâu vậy mình cũng muốn 1 chú như vậy . Chú này được mấy tháng rồi bạn
Mình mang chó từ Mỹ về bạn à.Mình đi du học bên đó thấy dòng chó này mạnh mẽ nên mua 1 em về nuôi!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
dòng mũi đỏ này mình cũng rất thích bạn ạh,em nó về VN đc bao lâu rùi bạn???/

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
dog

Mình về Vn được 20 ngày rồi bạn à.Nói chung là bé nhà mình cũng quen thời tiết Vn rồi!!!!!!!
Vậy hả bạn,thế thì tốt rồi,bạn chụi khó thỉnh thoảng post ảnh em nó lên để cho mọi người đc chiêm ngưỡng nhé.:-bd

cute83

de thuong that

con be nha ban dang yeu qua di mat.:praying: ước gì mình thấy nó nhỉ.

em pitbull của bạn đẹp thật đấy

em nó là trai hay gái vậy bạn
Em nó là em trai bạn à.Mình định mang về VN 2 em 1 đực 1 cái cho có đôi nhưng gấp quá chỉ mua được 1 em thôi.Có gì sang năm mình sẽ mang về 1 em cái nữa!
Thân!

zinzin80

Member
trông em này chỉ tầm 3 4tháng bạn nhi có phải vậy ko ạ

mà nếu chưa có em cái thì mình gả em nhà minh cho chắc tầm tuổi nhau đấy=))=))=))=))=))=))=))

trông em này chỉ tầm 3 4tháng bạn nhi có phải vậy ko ạ

mà nếu chưa có em cái thì mình gả em nhà minh cho chắc tầm tuổi nhau đấy=))=))=))=))=))=))=))
Bạn hơi bị nhầm đấy.chó của mình 6 tháng rồi.Chó của bạn nhập từ đâu?Nếu mà mua ở TQ thì bạn nên cân nhắc lại.Hiện tại mình đang chờ thủ tục để chuyển 1 em cái nữa về.Chăc 15-11 về Hn.

Lordrich

Member
Em này có máu Boxer thì phải, trông gầy gò quá, màu lông rất nhạt, bác nên tẩm bổ cho em nó sẽ đô con và có triển vọng hơn, nhìn dáng cũng rất trường