• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em là POM "điên" !!!

bi.kuti

Giới thiệu với cả nhà, đây là em Pom ::)

Em thuộc giống Cocker, em là Girl xịn. Hiện tại em gần được 2 tuổi rồi. Dưới đây em xin phép được tự sướng một chút[/I]
~~~~>
[/URL][/IMG]
-> Đây là ảnh em được 3 tháng tuổi, cũng là lúc em được về nhà mới với cô chủ nhỏ.

[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
-> Em đang tập gặm xương canxi để răng chắc khỏe đó

[/URL][/IMG]
-> Đây là lúc em đã trưởng thành. Được 1 tuổi rồi đấy.

[/URL][/IMG]
-> Em vừa chạy 2 vòng sân nên nằm ườn xác ra giữa sân luôn

[/URL][/IMG]
-> Em thuộc dòng Cocker nhưng em khá cao, vì bố em rất đẹp troai + cao ráo, em được thừa hưởng bộ lông và vóc dáng của papa :-*

[/URL][/IMG]
-> Và ... Đây là em HIỆN TẠI :x Do em hư nên suốt ngày bị nhốt :-\
(Ảnh này cô chủ chụp cho em xấu quá :-w)..

Rất vui được làm quen với tất cả mọi người!!

chobits

Wow...xinh wa,nhỉn y chang bé Pu nhà mình, chỉ có điều Pu nhà mình là pé trai mới 6 tháng,nhưng cũng ra dáng lắm rồi!
Tiếc là bạn ở Hà Nội.

bi.kuti

Mình mua ở Khâm Thiên b àh. ^^! Muốn đc em cocker đẹp thì mua cũg fai tầm 3tr/e đó. Bth thì hơn 2tr là mua đc, nhưg ko đc đẹp lắm :D:D

vicky214

b ơi, lúc e cok nhà b còn bé có hay gặm đồ ko? E zai nhà mình đc 2 tháng tuổi, mình cũng mua xương gân bò về mà nó ko gặm, chỉ chơi bóng, giẻ, gặm gạch, bê tông, thềm đá, vs cả tay ng` thui :((

bi.kuti

b ơi, lúc e cok nhà b còn bé có hay gặm đồ ko? E zai nhà mình đc 2 tháng tuổi, mình cũng mua xương gân bò về mà nó ko gặm, chỉ chơi bóng, giẻ, gặm gạch, bê tông, thềm đá, vs cả tay ng` thui :((
2-3 tháng bạn mua cho em ý loại xương mà bán ở siêu thị ý. cái đó mềm hơn ^^! chúng nó thích. dần dần mới chuyển sag gân bò. cái loại mà 1 gói đc 4 hay 5 thanh dài dài ý. mỗi lần cho ăn 1 ít thôi nhé.