• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em là ARENA xin ra mắt cả nhà ^^

phaletim

Member
Hiện tại DANAPET đang sở hữu bé ALASKA cái mang tên ARENA, rất vui được giới thiệu cùng ACE trong hội Yêu chó kéo xe.

Đây là clip của ARENA:
Alaskan Malamute DANAPET - YouTube

DANAPET đang tìm mua 1 Alaska đực trưởng thành màu nâu đỏ, ACE nào có xin pm giúp hoặc giới thiệu giúp nhé. Xin cảm ơn!!! :x

Darkstar

Vietpet sponsor
Trước khi trả lời câu hỏi của bạn thì yêu cầu hát hết bài pha lê tím của Cao Thái Sơn rồi up lên đây nhá

phaletim

Member
Hân hoan chào đón bác Nam

Trước khi trả lời câu hỏi của bạn thì yêu cầu hát hết bài pha lê tím của Cao Thái Sơn rồi up lên đây nhá
Được biết đến bác qua rất nhiều topic của diễn đàn và rất khâm phục kinh nghiệm của bác đối với dòng chó kéo xe này, rất hân hạnh được làm quen!

Tiện thể rất mong được bác giúp đỡ để em tìm được một chú Alaska nâu đỏ đực trưởng thành như mơ ước bấy lâu, hihi. :x

x_men_kt_04

Mình có một chú Alaska đực trưởng thành, mẫu mã ngon lành, đẹp trai nhất xóm. Tầm tháng 8 mình vào Đà Nẵng, hy vọng được giao lưu cùng bạn...

DaNaPet

Member
Rất vui được làm quen

Mình có một chú Alaska đực trưởng thành, mẫu mã ngon lành, đẹp trai nhất xóm. Tầm tháng 8 mình vào Đà Nẵng, hy vọng được giao lưu cùng bạn...
Chào bạn, nếu vào Đà Nẵng thì alo mình nhé: 01692918929. Rất sẵn lòng đón tiếp các bạn đến chơi, hihi. :p