• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

em khoe bé miu nhà em

nhìn kute woa. thấy nó lạ quá ........mình cũng ko biết nữa để mấy bác kia chỉ giáo đi

bé xinh quá nhỉ , mập tròn , nhìn rất quậy , mình cũng không biết nhiều giống mèo lắm nhưng bé này chắc không phải 34

meo_3k

Member
Mình nghĩ mèo nhà bạn có thể là mèo Anh lông ngắn hoặc mèo Pháp, bạn có thể vào Đây để xem lại thông tin nhé. Hoặc cách tốt nhất là cứ hỏi ai cho/bán cho bạn mèo ấy.

cám ơn các bạn, mình hỏi lại bác đã cho mình thì bác ấy nói là mèo anh, lông ngắn. Em này nghịch lắm, lại ngoan nữa, từ lúc mang về đến giờ, em nó đi wc rất chuẩn, chưa kịp thay cát thì cu cậu chui vào wc, mình đặt em nó là miu.

bé xinh thật nhưng lông bé này chưa gọi là ngắn , có hơi xù ra 1 tí làm thấy bé xinh hơn mèo anh lông ngắn thật ( ý kiến riêng )

mèo nào cũng như đẹp hết, ko có con nào hết , chỉ có bạn ác mới là xấu thôi, chúc mèo bạn hạnh phúc chăm sóc em nó tốt nha,đừng như mấy đứa teen, hành hạ thú vật dã man quá