• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em Ken 5 thang nhà mình

chó của bạn đẹp quá, bạn cho thêm ít thông tin về cân nặng và gia phả của em nó cho mọi người cùng đánh giá nhé !:-h

chó của bạn đẹp quá, bạn cho thêm ít thông tin về cân nặng và gia phả của em nó cho mọi người cùng đánh giá nhé !:-h
thanks Ban Chó nhà mình đẻ để lai em này nuôi Ken nhà minh được 22kg rồi à

ken o ngo 6 kim ma ha........................................................ong anh dinh bán hay sao ma show hang the.hehehheehh=)):))8->

oach ! mới có 5 tháng mà đã 22kg rồi cơ à :-o? công nhận bạn nuôi tốt thật đấy...!em Ben nhà mình cũng được 4 tháng rồi mà mới chỉ được 16kg thôi.......:-??

em la tung nuoi con pit o ngo 1 kim ma day...ong anh cho em so dt de giao luu nha.....<:p
mấy hôm mưa bão ko có việc gì làm post hình lên cho diễn đàn chó săn có bài để AE giao lưu thôi chứ bán gì chứ em số anh la:0902239079 anh tên Hoàng

oach ! mới có 5 tháng mà đã 22kg rồi cơ à :-o? công nhận bạn nuôi tốt thật đấy...!em Ben nhà mình cũng được 4 tháng rồi mà mới chỉ được 16kg thôi.......:-??
thế là đươc rồi mà bạn 4 tháng em Ken nhà mình đươc khoang 17kg thôi tâm này bạn cứ cho em Ben nhà bạn ăn thỏa sức vào vì tầm này la tuổi phát triển tốt nhất mà

mình bận công việc suốt ngày phải đi công tác liên miên nên cũng ko có nhiều thời gian chăm sóc cho em nó....... cũng thấy tội cho em nó thật....!:(:(:(

mình bận công việc suốt ngày phải đi công tác liên miên nên cũng ko có nhiều thời gian chăm sóc cho em nó....... cũng thấy tội cho em nó thật....!:(:(:(
sao mình thấy bạn vừa mua em xám đẹp thế mà đã thấy muốn bán rồi vây???????????????????????????mà bạn định bán em xám bao nhiêu xiền vậy

sao mình thấy bạn vừa mua em xám đẹp thế mà đã thấy muốn bán rồi vây???????????????????????????mà bạn định bán em xám bao nhiêu xiền vậy
thực ra mình cũng ko muốn bán em nó đâu nhưng vì dạo này phải đi công tác nhiều quá nên ko thể chăm sóc cho em nó được.......dạo này mình phải nhờ hàng xóm nuôi hộ, nhờ nhiều quá cũng ngại nên mình quyết định tìm chủ mới cho nó.....sau này tìm một em khác vậy chứ cứ để em nó như vậy thấy tội quá...:(:(:(

d_berbatov

cậu bé này dáng dấp trông không ổn tý nào người ngắn mà đầu mặt hơi giống chó phốc đấy là ý kiến của mình có gì bạn chủ chó bỏ qua cho mình nhé

anh Hoàng , con này đẻ sau lứa con đỏ em bắt của anh à?
ko phải đâu em à con này Bố Mẹ khác em à,làm gì ma đẻ nhanh thế được chứ.con này bây h được 6thang rồi mà nhìn hánh tráng lắm em à phải được 26kg rồi

casano310

Member
nhìn thích nhờ, để em thuyết phục ông già làm cái nhà để xe rồi khi nào chó đẻ anh để cho em 1 con nuôi trông xe cho chủ hehe :))

vậy chú cố gắng thuyết phục ông già đi nuôi cho vui thỉnh thoảng AE mình còn chém góa trên diễn đàn cho rôm>:D<

socandsi

Member
dạo này con vợ này nhiều từ lóng thế nhỉ:
hánh tráng rồi lại còn chém góa nữa

cuteo9999

Member
chó bạn đẹp đấy thế bạn muốn bán bao nhiêu cho mình cái giá hợp lý hiii thi múc luôn đang máu 8->

chó bạn đẹp đấy thế bạn muốn bán bao nhiêu cho mình cái giá hợp lý hiii thi múc luôn đang máu 8->
Thanks bạn nhưng Chó mình nuôi chơi chứ ko bán đâu bạn à,nuôi mai mới chọn được 1 con ưng ý.thấy bạn cũng thích chơi xoáy thái thì phải vậy AE mình kêu gọi mọi người cũng có cùng sở thích off 1 buổi đi.1 mình sẽ góp vui 2 Em