• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

@ em H'Mong duoi coc sap dc ve HN

TaiVenh

Active Member
Theo thông tin mới nhận được thì vào hồi 15g chiều hôm qua, tại bến xe Mỹ Đình đã "cập cảng" đôi cún hmong cộc do cơ sở Mike tại Hà Giang gửi về.

Chuyến xe đi hết 7g, đường xá tốt và được chủ xe chăm sóc chu đáo nên 2 nhóc về tới THủ đô mạnh khoẻ, vui tươi và gây được ấn tượng tốt với 2 ông chủ mới.

Đánh giá ban đầu của bác Phước là khá ổn. Hiện 2 nhóc đang được chăm sóc điều trị theo đúng qui trình "chuyển vùng".

Xin chúc mừng 2 bác chủ và xin thay mặt anh em gửi lời cám ơn nhiệt liệt tới chú Mike.

LongNDG

Member
Chúc mừng 2 bác chủ mới đã nhận được 2 cháu hàng tuyển từ Hà Giang. Rất cảm ơn chú Mike đã giúp anh em HN tiếp cận được thêm nguồn Mông cộc mới :D

rongbien

Member
báo cáo với các bác là .em nó rất khoẻ mạnh ăn uống tốt biết nghe lời trông nhà tốt đã sủa .hôm nào em lấy máy ảnh về sẽ chụp cho các bác xem sau ạ .sơ lược vậy ạ.

Hung.tinhyeu

Active Member
gần 2 tuần rồi mà không thấy 2 đ/c nhà ta cập nhật thêm thông tin của 2 em H'mong cộc đen nhỉ.