• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em GOLD nhà TheQuang đây !

TheQuang

Member
Tình hình là em GOLD nhà TheQuang chuẩn bị lâm bồn .GOLD bụng mang dạ chửa đã 61 ngày. Mình đang thắc thỏm đợi chờ từng ngày để đón những em pupies dễ thương chào đời .

Đây là vài hình ảnh "bệ vệ , nặng nề" của GOLD :

billy

Member
Có mở đợt cho đặc cọc trước không bác?Co thì em đặt 1 vé trước được không bác?

huyCQ

Member
con bull mẹ trông bệ vệ quá...con đực là bull nhà ai thế anh??? chúc mẹ tròn con vuông

TheQuang

Member
Thank you những lời chúc tốt đẹp của các bác .Em sẽ post hình những chú bull con trong một ngày gần đây thôi .Happy day !

TheQuang

Member
Thân chào các bác ! GOLD nhà mình hạ sinh được 8 chú bull con rất ư dễ thương .Mấy hôm nay , mình "đầu tắt mặt tối" chăm sóc cho mẹ con nhà GOLD nên chưa có thời gian chụp hình post lên diễn đàn .Vài hôm nữa mình sẽ "khoe" các baby cho các bác xem nha !:))

*************TheQuang - -0918.182.166 ***************************

bullcantho

bulldog

he he!! nhìn cái tướng này chắc đẻ 80 chứ 8 con j! he he =)) nói đùa thôi chúc mừng bạn!

hangzin

Dịch giả Vietpet
hà hà, bác thequang mát tay thật đấy. Con bull cái trong ngày đang mang bầu nhìn như con heo nái ý. Mà đúng là heo nái thật, cho ra tận 8 nhóc. Chúc mừng bác thequang có 8 cháu, và cũng chúc mừng bull mẹ nhé!