• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

em gửi ảnh em GSD này lên mọi người nhận xét giúp !!!!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Em này đẹp đấy bác ơi,chân tay to,ben kheo đẹp màu mảng hơi sáng 1 tý,lông không đc đỏ lắm,hình như em nó đang thay lông phải không bác????

Chân cẳng to, đuôi dài, dáng dấp cũng đẹp. Chỉ có điều lông lá xơ xác. Chắc đang thay lông.:worried: Chân trước hơi hạ bàn rồi thì phải:wall:

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
Em này đẹp đấy bác ơi,chân tay to,ben kheo đẹp màu mảng hơi sáng 1 tý,lông không đc đỏ lắm,hình như em nó đang thay lông phải không bác????
chuẩn đấy anh à em nó vẫn còn lông sữa giờ em nó đang lên lông khác sau này chắc chắn mầu mảng sẽ khác anh à

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
GSD

Chân cẳng to, đuôi dài, dáng dấp cũng đẹp. Chỉ có điều lông lá xơ xác. Chắc đang thay lông.:worried: Chân trước hơi hạ bàn rồi thì phải:wall:
Cũng không hẳn là hạ bàn đâu bác ơi:):):)Chó vẫn còn tơ thì ko có vấn đề gì cả,cứ vẫn động nhiều là ok hết:-bd:-bd:-bd

Mình thấy em này đẹp đấy,đầu to mõn đen,dáng ben kheo,em này còn non nên chưa trổ hết lông vàng,em này gốc gác như thế nào vậy bác,chúc mừng bác nhé.:-bd

phamhuyhoang

Active Member
GSD vườn ^_^ không biết chú này có làm thành viên hạ long được không nữa tương lai bị chuyển đi hải dương ^_^ai muốn biết gốc gác thì pm cho mình là rõ hết!cả giá của em no luôn

Chó vườn mà được như vậy thì quá ngon rồi... Nhiều bác đang muốn nhân giống những chú chó xuất phát trong nước để đi thi nước ngoài đấy... Bác phamhuyhoang pm cho em cái nhé...

Đề nghị bác chủ topic có tạo dáng thì cũng nên nhẹ nhẹ với em nó, nhìn em nó bị thít xích vào cổ, lè cả lưỡi ra, đến tội.ihhihihihi

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
chó vườn mà đẹp thế này .Các bác sút đâu được em nó thế
Chó vườn mà được như vậy thì quá ngon rồi... Nhiều bác đang muốn nhân giống những chú chó xuất phát trong nước để đi thi nước ngoài đấy... Bác phamhuyhoang pm cho em cái nhé...

Đề nghị bác chủ topic có tạo dáng thì cũng nên nhẹ nhẹ với em nó, nhìn em nó bị thít xích vào cổ, lè cả lưỡi ra, đến tội.ihhihihihi
GSD vườn ^_^ không biết chú này có làm thành viên hạ long được không nữa tương lai bị chuyển đi hải dương ^_^ai muốn biết gốc gác thì pm cho mình là rõ hết!cả giá của em no luôn
vườn GSD này có diện tích rộng.........:):):) thứ 2-3 thế giới đó các bác:):):):):):):)

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
cảm ơn những lời nhận xét của mọi người !!! em GSD này mới về với em được 2 ngày nhưng em rẩt ấn tượng với tính cách của nó nhưng tiếc rằng em nó không còn ở với em nâu nữa thứ 5 này em nó về với chủ mới rồi !!!!

phamhuyhoang

Active Member
cái bác hải phòng này học lại tiếng việt đi ^_^ viết gì mà đọc mệt quá ^_^
Vui ah!nếu mấy người đó không đưa về hải dương thì để lại nuôi ^_^ nhìn chú này đô con anh cũng thích ^_^ hi vọng nó ở lại Khu C ^_^

liemhitle

Member
cái bác hải phòng này học lại tiếng việt đi ^_^ viết gì mà đọc mệt quá ^_^
Vui ah!nếu mấy người đó không đưa về hải dương thì để lại nuôi ^_^ nhìn chú này đô con anh cũng thích ^_^ hi vọng nó ở lại Khu C ^_^
chẳng bao giờ em thấy anh bảo là nhìn con này anh không thích hay là nhìn con kia anh không thích cả ,^:)^

Nuiđa

Member
em GSD đực 7,5 tháng em mới đưa về
cân năng : 30kg

Chú em này nhìn vóc dáng thì được đấy bạn ạ ! Nhưng nếu về mầu mảng và tổng quát thì cũng không đạt lắm...Xin lỗi vì mình nói thât, bạn đừng buồn nhé !

quydat82

Member
đầu mỏ thì em nó ok, nhưng 2 chân trước đứng ko thẳng, màu sắc quá kém, mà ko hiểu sao lông em nó kì vậy nhìn ko mát mắt tí nào

phamhuyhoang

Active Member
màu mảng chú này anh cũng không biết thế nào nữa ^_^ nhưng cá nhân anh thích chân tay và thần kinh chú này em ạ^_^giá của em nó rất là bất ngờ ^_ ^

cho em hỏi với em xem nhiều thấy anh chị nói "ben kheo" đẹp vậy ben kheo là gì ạ?vì ở đây em ko biết hỏi ai cả ,có ảnh minh hoạ càng tốt ạ

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
tt

cho em hỏi với em xem nhiều thấy anh chị nói "ben kheo" đẹp vậy ben kheo là gì ạ?vì ở đây em ko biết hỏi ai cả ,có ảnh minh hoạ càng tốt ạ
bạn hỏi về vấn đề này thì mình nghĩ bạn lên tìm 1 người nào đó am hiểu về GSD rồi pha chè uống rồi đam đạo thì mới thoả mãn được vấn đề bạn quan tâm được !!
thân!!!