• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

em Gấu 2 tháng tuổi,Golden Retriever :-*

thanhhai1001

em Gấu nhà em được 2 tháng tuổi nặng 5kg :),béo ục à ục ich,bụ bẫm lăm,nghịch như quỷ :)),nhìn yêu lắm các bác à:D e mới bắt gấu được 3 ngày.Về nhà rất ngoan,đêm k kêu nhớ mẹ,ăn rất khỏe...
Gấu chào mọi người nhá :X:love struck::love struck:

em gấu nhà bạn yêu thế,cái mông hơi bị to đấy nhé :blusshing: nhìn thôi đã muốn cắn phập cho cái rồi :love struck::love struck::love struck:
chúc bạn chăm bé tốt ---> chúc bé ăn nhanh chóng lớn nhá Dog EyeDog EyeDog Eye

HelloAjinomoto

Hic, cái ảnh thứ 2 từ trên xuống nhìn nó yêu không thể tả bạn à.
Chúc bạn có con chó khỏe đẹp nhé. Bạn cho mình hỏi là nó mấy tháng rôi vậy bạn?

thanhhai1001

Hic, cái ảnh thứ 2 từ trên xuống nhìn nó yêu không thể tả bạn à.
Chúc bạn có con chó khỏe đẹp nhé. Bạn cho mình hỏi là nó mấy tháng rôi vậy bạn?
Gấu được 2 tháng rồi bạn ah :blusshing:.........................................

Cho mình hỏi nhóc gấu của bạn co phải mua của a.hoàng đúng ko..nếu nhầm thi sorry nhé..
Đúng rồi bạn à :).................................

Cho mình hỏi nhóc gấu của bạn co phải mua của a.hoàng đúng ko..nếu nhầm thi sorry nhé..
đúng rồi bạn à ............................:love struck:

kevin_son

Member
gấu đẹp lắm bạn ạ, trong giai đoạn này bạn phải bồi bổ thêm cho bé nhiều vô nhé, chúc bé khỏe mạnh.

lapsuon

Member

Joonolove

bạn cho mình hỏi ban bắt ở đâu vậy. giá bao nhiêu? mình cũng đang có nhu cầu mua 1 bé.

night48

anh chị nào ở Hn có chó gấu con thì bán cho em 1 con nhé tìm mấy tuần rồi mà k có :(( ai có all em.... 01642992498 tks mọi người nhiều lắm

fuongly025

Member
ối giời ơi..gấu....gấu....gấu...tên ny mềnh cũng nà "gấu".........nhưng công nhận bé này xinh quá...^^.mau ăn chóng lớn nhé nhóc.

fuongly025

Member
anh chị nào ở Hn có chó gấu con thì bán cho em 1 con nhé tìm mấy tuần rồi mà k có :(( ai có all em.... 01642992498 tks mọi người nhiều lắm
chó gấu ra chợ bưởi tìm em ạ.có khi có đấy.:)

KimKookKake

Ôi, xinh quá. Hix, ghen tị với bạn thật đó :(( mình cũng đang tìm một bé như thế này. Bạn mua Gấu ở đâu vậy? Cho mình địa chỉ nhé (nếu ở HN)
Thanks bạn.