• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

em dorberman của nhà bàn chân bị lở và rướm máu

glenn711

Cho em hỏi con dorberman cái của e bị bệnh gì hả mấy bác ...bàn chân thì bị loét và rướm máu ...có khi rướm máu tươi nhỏ giọt..chân đi tập tễnh ...cái mắt thì cứ bị tèm nhèm từ lâu ...nhỏ mắt mãi không khỏi

quocvinh67555

chó nhà mình cũng vừa bị như vậy đó bác,cứ cho chó nghỉ dưỡng 2,3 hôm là hết liền ah.chúc em doberman của bác mau lành

phamatuan10

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Nếu bạn đã từng chơi game Flappy Bird thì việc chơi game Splashy Fish là quá đơn giản vì cách chơi game này giống giống hệt game Flappy Bird. Chỉ khác nhân vật từ chú chim ngu sang chú cá đần mà thôi ^^

Nhiệm vụ chính của bạn là click click và click vào màn hình để điều khiển chú cá đần của chúng ta bơi qua từng ống cống. Điểm khác nhau nữa là với Splashy Fish bạn chẳng thể chia sẻ điểm số của mình qua Facebook hay Twitter giống như Flappy Bird.

Trò chơi Splashy Fish game android này có đồ họa khá đơn giản, đưa người chơi trở lại kỷ nguyện của những game 8-bit hồi thập niên 1980, nhưng lại là trò khó nhất mà người chơi từng đối mặt.

Hãy khéo từng tí một nhé, vì có thể sai lệch về thời kì hay lượt chạm chỉ một tí thôi là bạn sẽ Game Over. Hãy nuốm làm người có số điểm cao nhất để đạt các danh hiệu.

phamatuan10

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Bắn Gà 2014 là một tai game android miễn phí đứng top cao trên thế giới và top 7 game ở Indonesia, với sự tạo hình khác với các phiên bản trên PC hay các phiên bản khác. Các bạn hãy lưu ý đây không phải là phiên bản Chickens Shooter mà chúng ta hay thấy đâu nhé, hãy nhớ đến phiên bản đầu mà bắn các cột xay gió, máy bay và các con gà bay qua.

Bắn Gà 2014 phiên bản mới nhất, hấp dẫn nhất đã xuất hiện và không mất phí khi chơi hay phải kích hoạt game mà đây là phiên bản hoàn toàn miễn phí. Với phong cách chơi kinh điển từ những trò chơi nức danh như Moohuhn và các phiên bản bắn gà khác nên chúng tôi đã tạo ra một trò chơi với đồ họa HD nhẵn và âm thanh sống động, hãy cùng tham dự cuộc đi săn khôn cùng quyến rũ trong trò chơi.

Game Bắn Gà cho android có các đặc điểm sau:

- Khi chơi chúng ta có 90 giây cho 1 level, dùng khẩu súng ngắn và hạ càng nhiều gà càng tốt.
– Trong game có15 level đầy thử thách để chinh phục hết lũ gà.
– Đồ họa và âm thanh ấn tượng, chân thực, thu hút hơn.