• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em chihuahua sinh 8 bé

cloudff7

Tối hôm qua em đậu đậu nhà mình sinh được 8 bé nhưng 1 bé ra đi do trở tay không kịp.:((
Cha : fox lai chihuahua
Me : Chihuahua thuần chủng( của anh Hung_Phong)
Mẹ và bé :

Các bé :

Cha :

GấuCòi

chúc mừng anh P nha kaka ! :">

Mẹ tròn con Vuông.... bố nó trông hạnh phúc quá! :x :x :x

Tiến-Q4

Member
Chúc mừng bạn,đây có lẽ là kỉ lục mới cho cún chihuahua,sinh 8 bé...mình muôi chihuahua lâu rồi nhưng lần đầu tiên thấy 1 cún chihuhua mắn đẻ như vậy

bibongsocola

chao!to la thanh vien moi,co gj mac loi bo ­­a nha.chuc mung ban,to cung co 1 e chihuahua nhung sap sinh,chi vai ngay nua thoi.

hi vong duoc gan nhu e cua pan.;)
con e khac sinh duoc 2 con:mau xam va socola,de thuong phet

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Thanks....!

Tối hôm qua em đậu đậu nhà mình sinh được 8 bé nhưng 1 bé ra đi do trở tay không kịp.:((
Cha : fox lai chihuahua
Me : Chihuahua thuần chủng( của anh Hung_Phong)
Mẹ và bé :

Các bé :

Cha :
:love struck::love struck::love struck: Chúc mừng em nha, bên nhà anh cũng có những con mắn đẻ nhưng cũng chỉ sinh 7 con là hết mức rồi, chihuahua sinh 8 con thật đúng là rất hiếm, kỉ lục đó hihi, e cố gắng chăm sóc chó mẹ lẫn chó con thật tốt nhé, vì nhiều con như vậy hay bị thiếu sữa và chó mẹ rất dễ bị hạ canxi, cho nên e phải bồi dưỡng thật tốt cho chó mẹ nhé, nếu có gì không biết thì e cứ đt cho a trực tiếp, a sẽ tư vấn giúp e chăm tốt hơn. hihi;)
-------------------------------------------------------
:praying:Riêng một góc trời.............! 090.8888.628 :coffee:

cloudff7

:love struck::love struck::love struck: Chúc mừng em nha, bên nhà anh cũng có những con mắn đẻ nhưng cũng chỉ sinh 7 con là hết mức rồi, chihuahua sinh 8 con thật đúng là rất hiếm, kỉ lục đó hihi, e cố gắng chăm sóc chó mẹ lẫn chó con thật tốt nhé, vì nhiều con như vậy hay bị thiếu sữa và chó mẹ rất dễ bị hạ canxi, cho nên e phải bồi dưỡng thật tốt cho chó mẹ nhé, nếu có gì không biết thì e cứ đt cho a trực tiếp, a sẽ tư vấn giúp e chăm tốt hơn. hihi;)
-------------------------------------------------------
:praying:Riêng một góc trời.............! 090.8888.628 :coffee:
Cám ơn anh Hùng. Do chó mẹ đẻ lứa đầu tiên nên cũng hơi đuối với lứa con này.Tụi em cũng đuối theo luôn :). Được cái chó mẹ chịu ăn đầy đủ, em cho bổ sung thêm canxi và vitamin liên tục.Cho con tụi em cũng cho uống thêm sữa ngoài nhưng tụi nó cũng kén lắm, chỉ thích bú mẹ thôi.
Cám ơn mọi người đã quan tâm.Khi nào chó con mở mắt mình sẽ up hình tiếp.

Tiến-Q4

Member
Gửi Cloudff7: Bạn cập nhật vài tấm ảnh về chó Mẹ đi,Em nó đã lập kỉ lục cho chó chihuahua rồi đó...hihi