• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"Em" chó đáng yêu được teen Hà Nội “hâm mộ” nhất

chicken

Member
Đẹp hơn hay không thì em không giám nói nhưng nhìn ảnh thì chắc chó của anh chỉ to bằng 1/2 nó thôi ạ

konan767

Member
Không phải thành viên vp đâu, cô chủ nó sn91 mới lấy chồng, bố mẹ cô chủ đang bị truy nã, em nó hiện được bà cô chủ chăm. Em nó được mua ở Hàn Quốc với giá tầm 40tr
Haizz... Nếu hoàn cảnh nhà người ta đã như vậy có cần phải kể ra không bạn :doh:

chicken

Member
Haizz... Nếu hoàn cảnh nhà người ta đã như vậy có cần phải kể ra không bạn :doh:
nói để mọi người thông cảm, vì thời điểm post bài này nó đã khá xuống sắc rồi, ở đây lâu nên hiểu tính thành viên vp quá mà, nhưng biết hoàn cảnh người ta Nhưng vẫn nói này nói nọ, rồi kêu chủ nó thế này thế kia...haizzzz

Jainie

Nếu ko có điều kiện nuối hay hoàn cảnh đặc biệt thì liệu em xin em nó về nuôi hộ có được ko nhỉ?:worried:

nói để mọi người thông cảm, vì thời điểm post bài này nó đã khá xuống sắc rồi, ở đây lâu nên hiểu tính thành viên vp quá mà, nhưng biết hoàn cảnh người ta Nhưng vẫn nói này nói nọ, rồi kêu chủ nó thế này thế kia...haizzzz
Không ngờ hoàn cảnh của họ lại phức tạp như vậy. Hàng ngày đi làm mình vẫn qua chỗ em chó này, chỉ thấy tội nghiệp em bị xích vào một góc, nắng mưa, suốt ngày phải hít khói bụi...

Vladavia

Member
Anh biết con này lâu rồi. Hồi FB có cái hội hâm mộ nó, anh vào chửi các cháu trẻ con một trận vì cái trò chỉ biết chụp ảnh làm hàng mà chẳng quan tâm tới con chó cần gì, muốn gì. Kết quả là anh bị mấy chục comment chửi rủa thậm tệ :)) Kể cũng vất vả ghê lắm.

Mà cậu đùa hay thật mà bảo là mượn về cho cắn gì thế?

trinh

Member
husky mà mặt hiền quá, chẳng thấy ngầu gì hết, nó cũng đẹp rạng ngời như bao em husky khác thôi mà, được cái là được người ta lăng xê quá mức đó thôi:D

Nhà chật, chó xích ở vỉa hè thì cũng bình thường. Cho ăn uống, đi vệ sinh là cũng quá đủ với bà rồi. Ai nhà chật, chó to thì sẽ hiểu...