• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em cần mua 1 bé Xoáy THái. ACE Giúp em.

Cần Mua

• mua

Votes: 4 80.0%
  • bán

Votes: 2 40.0%

• Total voters
    5

Hungnguyen

Như Tiêu Đề Em Muốn Mua 1 bé Xoáy Thái Màu Ghi 2-3 tháng . Đực Hay cái đều đc .
Em Ở Hà Nội . Bác nào có nhu cầu Post em xin vài Pic của bé nha :D. Tks ae đã đọc !

anh cun o avatar do neu thich thi nt vao ibox minh ko biet post anh ban co the xem truc tiep duoi cong vut 2 tai dung tu nhien

minh o ha noi truoc minh mua be luc 1 thang 5 la 7 tr h ko co dieu kien nuoi len muon ban be di ai co nhu cau thi lien he voi minh theo so 0988612379

bay h em no da duoc 4 thang ai thich thi alo cho minh qua xem em no 2 tai dung dung duoi cong vut xoay dao o dit co 2 xoay trong rat ngo :">

voi ca dot nay toi chuan bi don tran len ban di de don dep cho rong dai sach se roi kiem 1 em duc ve nuoi chu nuoi 2 em cai suot ngay can nhau kinh qua

ca 1 dan meo con meo no moi de 1 dan dep lam vua phai cho gan het giu lai dung 2 con dep nhat dan vua nuoi cho vua cham ca meo nua met lam :(

dan meo nuoi o duoi tang 2 con cho nuoi tren tang 3 tran cung ko rong lam duoc khoang 30 met lam san phoi tien tha cho nuoi luon :)

langtu_yenthanh

Active Member
Tôi chả hiểu nổi, tôi up lên chả ảnh hưởng đến ai cả. Cơ bản mấy hôm có mấy người vào nói ông damson82 phó chủ tịch CLB chả ra gì. Tôi cũng chả nói gì cả nhưng sáng nay vào thấy bị xóa. Nói chung là họ là Phó CLB họ xóa thì chả sao nhưng xóa kiểu vậy tôi thấy buồn cười thôi. Khi nào cún đẻ tôi up sang mục mua bán thú cảnh vậy. Thanks ông nhé !

uh up sang trang rong bay y ma nho thong bao toi truoc 5 ngay nhe toi dan thang em len mua co may thang em no cung khoai choi xoay thai no bao toi di mua ho no