• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em cần mượn cún xinh để chụp ảnh Fashion!

Mr Kang

Kính thưa các bác, lần đầu vào diễn đàn cho em gửi lời chúc sk và lời chào thân thiện nhất tới cả nhà,

Em là dân ảnh ọt, chơi trên các diễn đàn về ảnh với nick name là : Kang photo,

Đợt này em dự định chụp 1 bộ ảnh Fashion trong đó có người mẫu và 1 chú cún xinh xinh, Vậy bác nào có và rảnh thì chiều chủ nhật, 3h ra vườn hồng lăng bác giao lưu cho vui ạ,

Kính bút: Mr Kang 0979.122.177; YM: kang_photo_vn

yoko1910

Member
Bạn nên đưa ra địa điểm cụ thể nơi bạn đang sống và sẽ thực hiện bộ ảnh; các loại chó mà bạn cần :).
Chúc bạn sớm thực hiện được bộ ảnh.

Mr Kang

Bạn nên đưa ra địa điểm cụ thể nơi bạn đang sống và sẽ thực hiện bộ ảnh; các loại chó mà bạn cần :).
Chúc bạn sớm thực hiện được bộ ảnh.
dạ vâng, cám ơn bác, em ở Hà Nội - em dự định chụp ở vườn hồng lăng bác :)

Loại chó em cần mượn là loại be bé, lông xù ạ, đại loại như trong ảnh này, vì em cũng ko rành lắm nên ko biết chính xác tên các loại chó :D

bichdiep

Member
dạ vâng, cám ơn bác, em ở Hà Nội - em dự định chụp ở vườn hồng lăng bác :)

Loại chó em cần mượn là loại be bé, lông xù ạ, đại loại như trong ảnh này, vì em cũng ko rành lắm nên ko biết chính xác tên các loại chó :D

Loại chó mà bác cần tìm là phốc sóc ạ. nếu bé vừa thì em có quen đứa em có em samoyed màu trắng xinh lắm

Lâu lắm rồi không gặp chả hiểu to bằng cỡ nào rồi, để em thử hỏi cho bác xem

Mr Kang

Loại chó mà bác cần tìm là phốc sóc ạ. nếu bé vừa thì em có quen đứa em có em samoyed màu trắng xinh lắm

Lâu lắm rồi không gặp chả hiểu to bằng cỡ nào rồi, để em thử hỏi cho bác xem
cám ơn bác,bác hỏi giúp e mí ạ, e ko nhất thiết pải loài nào cụ thể,miễn là xinh và lông xù là ok ạ,
hy vọng chiều mai đc giao lưu cùng mọi người, alo e là 0979122177