• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em cũng khoe KO nhà em

dnn123

Member
Nhà em có con mực dòng KO :D:D tên em nó là Chuột ạ, mới 6 tháng tuổi mà to khiếp. Các bác cho em khoe tý ạ :D:D

dnn123

Member
Em này mới về nhà em được 1 tháng bác ạ, nhưng dễ bảo , không bướng lắm.

phenmaleat

Active Member
nhà bạn có chú chó đẹp thật đấy,cái phản nó nằm sắp kín chỗ đó rồi,cao gần bằng người mà nó còn lớn nữa chứ phải không bạn?

dnn123

Member
nhà bạn có chú chó đẹp thật đấy,cái phản nó nằm sắp kín chỗ đó rồi,cao gần bằng người mà nó còn lớn nữa chứ phải không bạn?
Cảm ơn bạn, chú chó này mới 6 tháng thôi bạn ạ. Hiện tại mới gần được 50 kg, chưa ăn thua gì so với dòng này. Khi nào em này được 2 tuổi thì mới dừng phát triển :-ss

xuandu74

Member
KO = kavkazkaya ovcharka, chó chăn cừu vùng kavkaz bạn ạ.

Nghe thấy bảo ông anh em cũng thích giòng này hả, bọn này nuôi hay đấy, tính cách như ngao tạng. Em này lúc mới về, anh vào tí nữa bị phang đấy lên phải cho đi nhiều vào để xã hội hóa, e nó máu ra phết. Bảo anh Kỳ sắm cho cái máy tắm khô chưa, không có không được đâu em ơi.