• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

em có bé xoáy thái đỏ lửa đang rất mong có được sự góp ý của các bác ạ

bé gái được 9 tháng rồi ạ.mong các bác góp ý thẳng cho e với ạ.thank:-ss:-ss:-ss

langtu_yenthanh

Active Member
Bạn cho thêm chút thông tin nhé, như chiều cao cân nặng. Ae sẽ dễ nhận xét hơn, như mình thấy màu lông như e này là đẹp có cái nhìn có vẻ hơi gầy.

đúng là có hơi gầy...các số đo mình cũng chưa đo:D...để mai đo xong đưa thông tin lên >:D<các bác chém mạnh hộ nhé.kkk

planet91

Member
bé này bạn bắt ở đàn của ai vậy.nhìn giống bé nhà mình.không biết có máu mủ gì không :))

Mình mua e này ở hà đông,thấy chủ trước bảo chó mẹ là của chị thúy ở nguyễn trãi thanh xuân.bạn post ít ảnh em nhà bạn để mình nhìn đc không?

planet91

Member
Mình mua e này ở hà đông,thấy chủ trước bảo chó mẹ là của chị thúy ở nguyễn trãi thanh xuân.bạn post ít ảnh em nhà bạn để mình nhìn đc không?
=)) thế thì có họ hàng rồi.có máu mủ huyết thống nhưng k cùng đàn thôi .Mẹ của bé là con của con mẹ con Jomo nhà mình.Nhưng con Jomo nhà mình vs con của bạn là cùng 1 thằng bố :)) Cô Thúy là em của chú Hưng lò đúc :)) mình có mấy ảnh hổi 4 tháng và 8 tháng

=)) thế thì có họ hàng rồi.có máu mủ huyết thống nhưng k cùng đàn thôi .Mẹ của bé là con của con mẹ con Jomo nhà mình.Nhưng con Jomo nhà mình vs con của bạn là cùng 1 thằng bố :)) Cô Thúy là em của chú Hưng lò đúc :)) mình có mấy ảnh hổi 4 tháng và 8 tháng

Bạn Planet có e cái đẹp quá !

thảo nào.hi.mà tớ thích mõm của bé nhà bạn,vuông và to hơn mõm bé nhà tớ.nhưng hình như bé nhà tớ chân dài hơn chút thì phải?đúng dáng người mẫu.cao gầy.keke:D:D:D:D:D

planet91

Member
:(( cảm ơn các bác quá khen.bây giờ em nó đang thay lông mình cũng ít chăm nên cũng xấu rồi.Có lời khen của các bác sẽ làm động lực để em chăm chút em nó tốt hơn >:D<

planet91

Member
thảo nào.hi.mà tớ thích mõm của bé nhà bạn,vuông và to hơn mõm bé nhà tớ.nhưng hình như bé nhà tớ chân dài hơn chút thì phải?đúng dáng người mẫu.cao gầy.keke:D:D:D:D:D
uhm.cún nhà bạn cao hơn.trước mình cũng định mua nhà cô Thúy nhưng còn 2 con lỗi đuôi nên quay sang chú Hưng anh cô Thúy :).bé nhà mình là bé nhất đàn về chăm mệt luôn :( may trời k phụ công người :D

may con bé này nhà mình đuôi k sao.:">hi.nhưng mình cũng mới có đkiện để nuôi đc giống này nên chưa có đc nhiều kinh nghiệm nuôi dậy chăm sóc và cách nhìn nhận đánh giá 1 em chó đẹp hay xấu,mình chỉ đánh giá qua sở thích và nhìn nhận của bản thân mình nên rất mong các anh chị bạn bè và các bậc tiền bối giúp đỡ thêm.tại hạ xin cảm ơn và hậu tạ:D:D:D

planet91

Member
may con bé này nhà mình đuôi k sao.:">hi.nhưng mình cũng mới có đkiện để nuôi đc giống này nên chưa có đc nhiều kinh nghiệm nuôi dậy chăm sóc và cách nhìn nhận đánh giá 1 em chó đẹp hay xấu,mình chỉ đánh giá qua sở thích và nhìn nhận của bản thân mình nên rất mong các anh chị bạn bè và các bậc tiền bối giúp đỡ thêm.tại hạ xin cảm ơn và hậu tạ:D:D:D
:)) bác định hậu tạ gì đây.SÁng Chủ nhật này bác mang cún ra off cho đông vui nhé .!;;)

Nói mới thấy buồn quá.Mình đang chờ hôm off để mang e nhà mình ra nhờ các bro đánh giá thì lại nhận đc quả tin của sếp bắt đi công việc cùng ông ý.cn cũng k tha.shock gần chết:(:)(:)((

langtu_yenthanh

Active Member
Nói mới thấy buồn quá.Mình đang chờ hôm off để mang e nhà mình ra nhờ các bro đánh giá thì lại nhận đc quả tin của sếp bắt đi công việc cùng ông ý.cn cũng k tha.shock gần chết:(:)(:)((
Hjhj. Chia buồn cùng bạn. Bạn ở đâu nhỉ ? Hnao rảnh mình định đi tham quan 1 số trại xoáy thái. Nếu gần chỗ mình alo a e cùng đi cho vui.