• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em Bulldog nhà Hùng_Phong_BT....!

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Thanks....!

mấy chú heo con đáng yêu quá đi....mấy bé mau ăn chóng lớn nhé
:love struck::love struck::love struck: Rất cám ơn em đã ghé thăm, chờ khi nào các bé bước đi, anh sẽ up hình lên sau nhé......hihi. Thân chào.
-------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời............! 090.8888.628 :coffee:

Hung_Phong_BT

Bulldog nhà mình........!

:love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck::love struck:
:party::party::party: Hôm nay thật đẹp trời nên cho bọn nhóc tắm và phơi nắng nè......:love struck:
Lần tắm đầu tiên nên các bé rung như gầy sấy..........:D

Rất cám ơn ACE cùng các bạn đã quan tâm. Thân chào
-------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời..............! 090.8888.628 :coffee:​

Hung_Phong_BT

:love struck::love struck::love struck: Hôm nay các bé đã lớn hơn nhiều rồi nhìn yêu lắm.

Cám ơn ACE đã quan tâm. Thân chào.
--------------------------------------------

Hung_Phong_BT

Thanks....!

Anh Hùng chăm tốt quá, em nào cũng .. thấy ghét quá.
:love struck::love struck::love struck: Vì lần đầu tiên mình chăm Bulldog nên chưa có nhiều kinh nghiệm, mình rất cần sự hướng dẫn của ACE nè...!
Mà nghe anh Dũng cứ khen chăm tốt quá, chắc mình phải tăng cường thêm vài em để được học hỏi luôn quá...:D
Rất cám ơn anh Dũng và ACE đã ghé thăm. Thân chào.
--------------------------------------------------

Gia Cát Dự

Mình hỏi câu này hơi ngoài lề chút nhưng cũng liên quan đến bulldog,2 con bulldog trên ảnh nền của trang chủ vietpet có phải là bull thuần chủng ko ạ ?
http://www.vietpet.com/vietpet/
To Hung_Phong_BT:
Bầy bulldog của bác rất đẹp,nhìn thích quá.Chúc bác thành công trong việc nuôi bulldog.

Hung_Phong_BT

Mình hỏi câu này hơi ngoài lề chút nhưng cũng liên quan đến bulldog,2 con bulldog trên ảnh nền của trang chủ vietpet có phải là bull thuần chủng ko ạ ?
http://www.vietpet.com/vietpet/
To Hung_Phong_BT:
Bầy bulldog của bác rất đẹp,nhìn thích quá.Chúc bác thành công trong việc nuôi bulldog.
:wel: Chào bạn.
Thật sự mình cũng không rành về Bulldog, nên mình cũng không dám nói là thuần hay không......:love struck:
Mình chỉ nuôi 1 con cái mới vừa đẻ bầy đầu tiên thôi à bạn, cám ơn bạn đã quan tâm.
Thân chào.
------------------------------------------------

Hung_Phong_BT

Bulldog.......!

:wel: Vài hình ảnh Bulldog con nhà mình nè.........:love struck:

Rất cám ơn ACE cùng các bạn đã quan tâm. Thân chào.