• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em bull cái em mới tậu

1stLady

Member
Bull này là giống Bull gì thế bạn - màu lông lạ quá. Em này chắc cũng đc gần cả năm tuổi rồi ý nhỉ - trông tếu tếu - hihi :D

tust268

he he con này khả năng lai boxer rồi nếu không phải thì đừng buồn nhé.............

bibin

Member
Em này không phải 100% là bull nhưng cũng rất đáng yêu đó bạn,mình yêu chó là chính cần gì nhiều đến hình thức.Mình thấy nó cũng hơi gầy,vai không được vạm cho lắm bạn lên chăm sóc cho em nó tốt hơn.
Thân

trung2t3c

Active Member
bác Hoàng ơi, con này ko chuản rồi, ngày mai lễ bác rảnh lên nhà e chơi rồi xem con bull nhà e , nhìn khác con bull nhà bác lắm bull em 100% :D. Có gì mia phone cho e rồi đi uông cà phê 0908289066

Joker_gamo

Nó là lai rồi bạn ơi, nhìn nó không giống bull lắm, nó giống boxer hơn( chân hơi cao, ít nếp nhăn trên mõm). Tớ chưa thấy toàn thân nhưng chắc chắn là nó không be hay bặm trợn bằng bull 100% đâu. Lưng phải ngắn và trông khỏe mạnh, rộng ở phần vai và tương đối hẹp ở phần thắt lưng.

Joker_gamo

Nếu bạn muốn biết rõ thêm về bull 100% thì lên Vietpet.com và vào danh mục các giống chó rồi bấm vào bulldog thì biết rõ ngay, người ta chỉ cho mình xem tiêu chuẩn của một con bull 100%, hay lắm vào xem đi

Cám ơn các bác đã cho em vài lời nhận xét quý báu về em nó, à quên em nó mới được 5 tháng tuổi.

:)):)):)) bạn mua con bull nay` của hùng đúng không?? con này mình nói bạn đừng buồn ......... lai boxer 100% ,mà bạn mua bao nhiêu vậy?? :worried::worried:

Các bác xem rồi cho em vài nhận xét dùm nha, em cảm ơn rất nhiều :dancing::dancing::dancing:

Theo nhận xét cá nhân của mình thì con này có cả nét của Box và nét của Pul bạn a . Bạn thử hỏi người bán hoạc chủ cũ xem.