• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em Ben - Cục cưng nhà mình!

>:D< Cảm ơn ý kiến của anh em. Mong rằng có thêm nhiều ý kiến để "thằng Đệ" mình chăm sóc em này được tốt hơn, nhớ cho cún đi dạo thường xuyên nhé Đệ :p
Đệ cái lệ tệ phệ. Thấy em Ben anh nuôi đẹp gái không hả?

Em Ben!

Nhìn mặt em nó thông minh mà bạn, bảo cái gì cũng hiểu ý đấy chứ chó dữ thì nó cắn người cũng nguy hiểm lắm.
tướng mặt không dữ bạn à , còn dáng thế cũng chuẩn rồi hihi
:love struck: cần gì tướng mặt dữ đâu bạn ơi, mình thấy Ben nhà mình trông nhà good lắm. Quan trọng nó thông minh, hiểu ý và báo động cho mình là được phải không toysdog;;)

nguyenducminh63

Active Member
Ngày mai là em Ben được 7 tháng tuổi. Mình cập nhật 1 số ảnh cho ACE có gì đóng góp thêm ý kiến.

Robber_Sg

Member
Tổng thể thì tạm được nhưng đuôi thì hơi cụt thì phải. Em thấy con Đen có vẻ đẹp hơn con Ben ;)

nguyenducminh63

Active Member
Bây giờ em Ben nó đang đến Kỳ rồi. Đến Kỳ là cô nàng hay nằm rồi ngủ. Mình chụp trộm lúc nó nằm cạnh thằng em trai, nhìn buồn cười :)

aiquan72

Member
Mình có vài lời,khi chúng ta đưa hình cún của mình lên cho mọi người xem,sẽ có người chỉ ra lỗi của nó,nhưng đừng vì vậy mà không thương e nó nữa nha bạn,miễn sao nó khôn giúp ích cho mình và nghe lời là ok lắm rồi
Nhận xét cún của bạn nha : Xoáy không đều,lai nhiều
ben cua bạn rất đẹp...mình tìm hòai kg thấy lai chổ nào...xin chúc mừng bạn có 1 pé đẹp...

Mình có vài lời,khi chúng ta đưa hình cún của mình lên cho mọi người xem,sẽ có người chỉ ra lỗi của nó,nhưng đừng vì vậy mà không thương e nó nữa nha bạn,miễn sao nó khôn giúp ích cho mình và nghe lời là ok lắm rồi
Nhận xét cún của bạn nha : Xoáy không đều,lai nhiều
ben của bạn rất đẹp........mình tìm mãi kg thấy lai ỏ đâu?......................xin chúc mùng bạn có đc 1 em rất đẹp,chúc ben ngày càng đẹp........................................................................

nguyenducminh63

Active Member
ben của bạn rất đẹp........mình tìm mãi kg thấy lai ỏ đâu?......................xin chúc mùng bạn có đc 1 em rất đẹp,chúc ben ngày càng đẹp........................................................................
Bạn nhầm rồi, lai thì mình không dám nói nhưng Xoáy của em nó lệch và lông đuôi không được đẹp lắm. Thank ý kiến của bạn.

GA_DONG_TAO

Active Member
Lông đuôi con nào chả dài như vậy, kể cả chó Thái. Do nó mọc đứng hay nằm thôi.
Tôi lại khoái nhưng em xoáy có điểm lệch như thế, đã nuôi nhiều PQ và những e xoáy như thế này rất cá tính, giữ và trông nhà tuyệt vời.

nguyenducminh63

Active Member
Lông đuôi con nào chả dài như vậy, kể cả chó Thái. Do nó mọc đứng hay nằm thôi.
Tôi lại khoái nhưng em xoáy có điểm lệch như thế, đã nuôi nhiều PQ và những e xoáy như thế này rất cá tính, giữ và trông nhà tuyệt vời.
Ben nhà mình thì đuôi vót cần câu nhưng lông đuôi lai lọc đứng. Mình thì thấy lông đuôi ngắn nhìn Ok hơn. Hơn nữa thì Xoáy lệch cũng không được ưa chuộng lắm. Điểm quan trọng nhất là Ben nhà mình rất khôn ( theo mình đánh giá và dạy dỗ ) là mình vui rồi.
1 con chó đẹp!!!! Nó đã đẻ lứa nào chưa anh?
Nó đã bỏ lần salơ đầu tiên, mình đang đợi để kiếm cho em nó 1 tấm chồng đây mà khó quá. Mình có 2 Video Clip 1 là Ben nhặt bóng và bơi sông, 2 là nhảy trèo qua tường với độ cao khoảng >1,6m. Hiện tại mình mất cáp của điện thoại nên không chia sẻ với mọi người được>:D<

havefund

bạn ơi con ben nhà bạn chỗ nào thế lúc nào mình dẫn e kơm nhà mình qua chơi
sao nhìn giống nhau thế không bít ngoài đời con nào đẹp zai hơn nhi?
:D

Ben nhà mình thì đuôi vót cần câu nhưng lông đuôi lai lọc đứng. Mình thì thấy lông đuôi ngắn nhìn Ok hơn. Hơn nữa thì Xoáy lệch cũng không được ưa chuộng lắm. Điểm quan trọng nhất là Ben nhà mình rất khôn ( theo mình đánh giá và dạy dỗ ) là mình vui rồi.

Nó đã bỏ lần salơ đầu tiên, mình đang đợi để kiếm cho em nó 1 tấm chồng đây mà khó quá. Mình có 2 Video Clip 1 là Ben nhặt bóng và bơi sông, 2 là nhảy trèo qua tường với độ cao khoảng >1,6m. Hiện tại mình mất cáp của điện thoại nên không chia sẻ với mọi người được>:D<
các bác off chỗ nào thế nhỉ đọc mãi không thấy off cố định chỗ nào.
có bác nào hôm nào đi off thì gọi hô e theo số : 0988929192 Mr. Năng
để e đua chó nhà e đi với nó thik đi chơi lắm.
thanks các bác nhìu khi nào off nhớ gọi e nhé :D

havefund

bạn ơi bạn ở chỗ nào thế. chó bạn nhìn gần giống y chó mình lun cũng PQ.
biết ngoài con nào xinh hơn nũa giống nhau dã man lun :D
kô biết bạn ở chỗ nào bữa nào mình dẫn con " Kơm " nhà mình qua offline tí
:D

kiếm chồng thì bảo mình dẫn chó nhà mình qua nhé'

đảm bảo bạn mê lun :D