• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

em bông và e xù nhà mình nè

Đây là vài pic về 2 bé Bông và bé sù nhà mình các bác chém nhẹ tay thui nha:D:D:D:D:Dbạn nào co kinh nghiệm xem giới tính của mèo cho mình hỏi làm thế nào để phân biệt mèo đưc hay mèo cái:-@:-@:-@:-@:-@:-@:-@:p:p:p:p:p

fat.L.T

Member
theo mình bé xù nhà bạn là mèo cái còn bé kia bạn phải xem mới biết được nếu thấy 3 chấm thì là mèo đực 2 chấm thì là mèo cái

Linhrin

Member
em mèo màu vàng nhìn đẹp quá .. nhìn gần giống mèo anh lông ngắn nhỉ :x bạn mua ở đâu vậy ?... bạn cứ làm như bạn Fat ấy :D là biết ngay :D

thường thì mèo vàng là mèo đực bạn ạ.nhà mình trc có 3 đứa màu vàng là đực cả.

bichdiep

Member
bạn ơi, mình có 1 người bạn rất muốn gặp em xù nhà bạn, bạn cho mình địa chỉ bọn mình qua chơi với bé được không? ;)

Xinh quá bạn ơi =)) Nhưng lâu lắm rồi mới lại được thấy bé xù lông vàng :D Up ảnh tiếp đi bạn ơi

hoalinh

Member
Bé mèo có bộ lông xù kiểu như sống ở vùng nắng cháy cao nguyên ,có lẽ bắt ở nhà anh Ymoan về

meonho124

Member
Em là Phương đây :D mấy hôm nay thấy anh cứ hỏi em mèo suốt chắc anh cũng mới nuôi mèo nên năng tìm hiểu về chúng nó ghê , hai bé nhà anh 1 đực 1 cái , 1 đôi tuyệt đẹp còn gì :)) anh nuôi chúng nó mấm mấm rồi show ảnh lên cho mọi người cùng chiêm ngưỡng nhiều nhiều nha