• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em American Bully Khũng!

phamhuyhoang

Active Member
PHAMHUYHOANG cho xin mấy cái hình ngao tạng của bạn, mình cũng mê giống đó lắm, tiếc là thời tiết SG nóng bức, sợ bộ lông sẽ o được đẹp như ở xứ lạnh thôi, và cũng o có miếng đất rộng cho nó chơi
mình sẽ post hình 2 chú còn lại vào" topic căn cứ khu C của phạm huy hoang" bạn vào đó xem nhé
vì đây là topic nói về AM BULLY mà,trong đó đã nuôi được Saint...mấy dòng xứ lạnh đều phát triển tốt nên mình nghĩ Ngao tạng nuôi cũng ok thôi

liemhitle

Member
hehe!em này thả thì nhốt em kia lại chứ !toàn con cưng cả ai lại để đánh nhau ...hic...không biết ngao tạng và am bully thì dòng nào thắng nhỉ?bên nào cũng thấy ghê gớm cả!nếu ngao tạng không phải hàng khủng thì cũng khó mà chiến được võ sĩ quyền anh hạng nặng am bully này
muốn biết dòng nào thắng thì anh cứ cho thử cái là biết ngay mà anh , :D chỉ cần goi thêm anh Tuấn đem con AmBully của anh ấy xuống nữa thôi =))

BIG DOG

Member
Em Brix Movement đã chuyển hộ khẩu về Thailand, không rõ ở trại nào. Dân Thái rất chịu khó đầu tư giống khủng :love struck:

thantai79

Member
nhìn em nào cũng thây đẹp cả nhưng mình ấn tượng với em màu vàng nặng 150kg thật là đẹp các anh cho em hỏi giá con này có đắt không

manhquan

Member
[nguyên văn của thantai79 nhìn em nào cũng thây đẹp cả nhưng mình ấn tượng với em màu vàng nặng 150kg thật là đẹp các anh cho em hỏi giá con này có đắt không ]

hehe, bạn đọc thế nào mà ra 150kg vậy:)), giá em vàng đỏ đầu tiên mà về tới VN theo mình chắc khoảng chục nghìn usd