• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

em alaska nhà e có phải bị care k ạ ...

ducanh1991

Member
e cho e nhà e đi khám nó bị ho lâu ngày k dứt ... thì họ bảo care nhưng e nó chỉ bị ho ... k0 bị đi ngoài hay nôn ọe gì cả :( ,, chỉ bị mỗi cái họ khạc :( .....các bác giúp e với :( nếu bị care thì có chữa đc k ạ :( có chỗ nào tốt k ạ :(

ducanh1991

Member
ho cũi chó có phải do virut k anh :( có chữa được k ạ ... cún nhà e vẫn ăn uống như thường bị mỗi cái ho thui
:(

LuBi

Member
Bệnh gì nếu sớg phát hiện cũg có thể chữa được . Cún nhà bạn bị bao lâu rồi ?

cứ phải cẩn thận. cún nhỏ như trẻ con nói chung là phải cẩn thận. Chăm sóc và cho ăn rất cẩn thận. bất cứ 1 sự lơ là là nó dễ bị nhiễm bệnh

Darkstar

Vietpet sponsor
Nói chung là ho cũi chó là 1 bệnh truyền nhiễm để chữa dứt điểm cũng vất vả lắm! Carre thì nó có nhiều biểu hiện lắm!Không khám online được đâu bạn ạ!

bạn muốn biết care hay không thì mua que test care đi bạn. mình thấy có chỗ này bán nếu bạn ở Hà Nội nè. vuongquocvatnuoi.com

longcin

Member
Nếu bạn ở HN thì call cho Mr Nam là BS Thú Y của 4rum. Nick diễn đàn là Darkstar đó, có mobile ở chữ ký. Bé Alas nhà mình 2 đời BS không khỏi chỉ qua tay Mr Nam 1 lần nay đã dứt. Ăn đã tốt nay còn tốt hơn.

LuBi

Member
Mình nghe nói que test cũng ko được chuẩn . Tốt nhất là nhờ Nam qua xem . Em alas nhà mình bị care cũng qua tay Nam đúng 1 ngày là khỏi . Mà Nam mấy hum qua anh thanhki khám cho con ki nhà anh ý sao ko mes mình mình qua chơi luôn . Hôm qua nghe anh ý bảo mới biết . H.nào Nam rảnh để mình mời đi uống nước gọi là cám ơn cũng như là để giao lưu học hỏi kinh nghiệm được chứ

Darkstar

Vietpet sponsor
Cám ơn mọi người đã tin tưởng!mình cũng chỉ làm hết sức có thể!bạn chủ thớt cố gắng theo dõi em nó xem còn triệu chứng gì nữa ko?vụ cafe hay uống nước lúc nào mọi người tổ chức rồi ới mình nhé!cũng nên chờ anh thanhki khỏi chân đã

LuBi

Member
Nam cứ rảnh mình rủ anh thanhki đi . Hi . Anh ý cũg đỡ nhiều rồi .