• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em Ốc collie sinh lứa 2!

Darkstar

Vietpet sponsor
tròn 30 ngày Ốc nhà mình đã lâm bồn và hạ sinh 2 bé! 30-12-2010.
1 đực 1 cái rất là đáng yêu :D
Up hình mẹ con Ốc cho cả nhà cùng xem, ảnh chụp vội, hơi mờ, sẽ up lại sau :D

cho 3 mẹ con ra ngoài chụp ảnh 1 tí rồi lại vào ổ ấm :D

Các bé rất là khỏe mạnh! Hi hi hi

Hung.tinhyeu

Active Member
tròn 30 ngày Ốc nhà mình đã lâm bồn và hạ sinh 2 bé! 30-12-2010.
1 đực 1 cái rất là đáng yêu :D
Up hình mẹ con Ốc cho cả nhà cùng xem, ảnh chụp vội, hơi mờ, sẽ up lại sau :D

Các bé rất là khỏe mạnh! Hi hi hi
Có bí quyết gì không mà em nó chửa 30 ngày đã đẻ rồi, chia sẻ chút kinh nghiệm cho anh em học hỏi với. Thân

Darkstar

Vietpet sponsor
ôi em nhầm anh Hùng ơi! Em nhầm tròn ngày 30-12 ^^ Em sẽ sửa lại bài! Thanks anh vì vụ đỡ cho ốc ạ!

Em không sửa được anh Hùng ạ! Anh có thể sửa dùm em thành 60 ngày được không ạ! Hì hì hì! Nhầm lẫn tai hại!

Hung.tinhyeu

Active Member
ôi em nhầm anh Hùng ơi! Em nhầm tròn ngày 30-12 ^^ Em sẽ sửa lại bài! Thanks anh vì vụ đỡ cho ốc ạ!

Em không sửa được anh Hùng ạ! Anh có thể sửa dùm em thành 60 ngày được không ạ! Hì hì hì! Nhầm lẫn tai hại!
Lần này được 2 em, chắc là 1 male và 1 famele. Thân

mấy em ý là mini à bạn ơi, ra đường nhìn thấy mấy em này (Mình thích nhất lông đen fa trắng) là cả bạn gái ngồi sau nữa cùng rú lên như bị cắt tiết :)) mỗi tội đang có 1 con quỷ sứ Bull terrier rồi nên ko có điều kiện chăm thêm