• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em Ỉn nhà em đây....BulldogEngland

tungquay

Member
hihihih thêm vài pic của bác thienam chụp em Ỉn, chân thành cám ơn bác nhé

Quả đề pa nhanh nhất...Ỉn chạy đua về nhất trước vài em Lab Goden và Samoyo...bỏ xa các đối thủ heheheh

Con sit mình mua hộ bạn thân mình, hiện nay vẫn còn 2 em bullodg con và 2 em đực giống bạn mình cũng đang nuôi, hôm nào có dịp cả binh chủng sẽ có mặt ehhehe:D

tungquay

Member
dạo này trời lạnh ko tắm được cho Ỉn hic hic, cuối tuần này lại đi off dog lại có nhiều ảnh up cho các bạn xem

tungquay

Member
1 vài hình ảnh tại buổi chúc mừng Sn VP lần 3, cám ơn mọi người đã chụp hình cho ỉn nhé...

tungquay

Member
lâu quá ko vào diễn đàn Ỉn giờ đã thay đổi nhiều và lên chức...vài hình ảnh về con của ỉn tên là Beola..." beola là người yêu của ét sờ uốt trong chạng vạng và new moon" hehehe...em này là con Ỉn..khi Ỉn cho lấy giống người ta tặng lại 1 em...em nó đã 3 tháng tuổi..giống cái...vài hình ảnh phẫu thuật khi em bị lên mộng mắt phải cắt bỏ...hình vui chơi mình up sau vì chưa có thời gian chụp hehehe :D

tungquay

Member
Ỉn lần đầu tiên cho lấy giống được 5 em bé......chủ chó tận phú thọ lên xin giống.....bác kia chăm chó hơi còi nhưng ko vấn đề ...tương lai beola sẽ là 1 hoa hậu...

tungquay

Member
bạn nào ở Hn có chó cái muốn xin giống cứ alô mình nhé..vừa giao lưu lại có chó con nuôi...vui

moonrose

Member
Ỉn dễ thương quá đi,chúc cho Ỉn lúc nào cũng khoẻ mạnh phong độ nhớ :D