• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em độc thân, em quyến rũ

lululubu

Active Member
Hí3, tranh thủ mượn được máy ảnh đêm khuya thanh vắng chụp trộm cháu nhà mấy bức ảnh. Dạo này rất là phát tướng ôm xong thấy yêu thương lắm nhé:D.

Đây là ảnh đại ca đứng cạnh cái vali nè. Lớn lên lông xù xù dài dài tắm rồi sấy mệt ghê vậy đó. Mà nhìn cái mặt ghét ghê cơ.

Tấm này chả hiểu đang nhìn cái gì mà mặt phèn phẹt nhìn ngu ghê vậy đó

Cận cảnh mặt đần độn ngu si, mắt to mắt bé này, đã thế còn lắm gỉ. Do chủ lười rửa mặt nên mặt cháu đã cháo lòng dần dần, chả còn chỗ nào trắng đâu.

Bụng mình bếu ghê vậy, nhìn mà buồn đó.

Bé mèo của bạn đẹp quá.Nhìn bé bụ bẫm mà mình phát thèm cho con mèo nga của bà mình,kén ăn vô cùng từ khi đẻ xong gầy đi bao nhiêu ,cơm bà mình trộn cho ăn thì ăn được 1 tý lại kêu meo meo :(

lululubu

Active Member
@xuka: em ơi nó shấu thế chụp vậy là tốt lắm rồi ý, giá mà xinh đẹp như con nhà người ta cơ. Ảnh chân thực thế em lại bảo dìm hàng :)).
@mytyeudongvat: Bạn ơi, có thể em nó không hợp ăn cơm cá, hoặc không thích ăn, bạn có thể đổi cho em ý ăn thịt hoặc là hạt khô thử xem. mèo nhà mình mà không thích ăn cái gì nó cũng bỏ bữa luôn chả thèm ăn nữa.

Kún¥êu

Member
Hôm qua chị đi đưa hàng thức ăn Royal canin cho 1 chị khách hàng ở Hoàng quốc việt, có con mèo giống hệt con Bảo Bảo nhà em ( giống đến 99% luôn ấy ) chắc là bắt cùng đàn nên không lẫn vào đâu được. Được cái nhìn 2 đứa có khuôn mặt ngốc nghếch hệt như nhau :)). hi hi.

lululubu

Active Member
Ối, nghĩa là lại thêm 1 con bếu ú mặt ngu ngu hả chị? Hồi ý em cũng có fân biệt được 2 đứa với nhau đâu, con nào con nấy chạy lăng quăng như đàn sâu róm ý. Giá mà có tiền chắc cũng lấy cả đôi a ha2.

X

xuka3691

Guest
Hôm qua chị đi đưa hàng thức ăn Royal canin cho 1 chị khách hàng ở Hoàng quốc việt, có con mèo giống hệt con Bảo Bảo nhà em ( giống đến 99% luôn ấy ) chắc là bắt cùng đàn nên không lẫn vào đâu được. Được cái nhìn 2 đứa có khuôn mặt ngốc nghếch hệt như nhau :)). hi hi.
ấn thanks rồi mà vẫn phải quote lại thanks thêm lần nữa cho cái câu "khuôn mặt ngốc nghếch" chị ạ. bảo bảo sang nhà e có mấy hôm mà đã bị nhà e đổi tên thành Chảo chảo. can tội lúc nào cũng ngơ ngơ như vừa bị đập cái chảo vào mặt

lululubu

Active Member
Này các cô các bác vừa phải thôi nha, ai chả biết là sự thật rồi nhưng cứ đi bô bô thế cháu nó ế thì lại thành bom nổ chậm trong nhà à, đến lúc ý không ai rước rồi có cô bác nào chịu trách nhiệm không. Cháu BB fải cái hơi shấu gái dưng hôm nọ bác Dao găm chụp cho đc quả ảnh cũng xinh fết ý hí2. Đây này, đẹp hôn?

Hu3 mỗi tội mặt cháu bằn bựa làm sao mà mọi người ai cũng bảo ơ thế là mèo đực à, làm chủ cháu tủi thân quá. Nuôi cho béo mẫm lên rồi ra đường người ta bảo dữ thế không có gia theo đâu hu3.

X

xuka3691

Guest

Cận cảnh mặt đần độn ngu si, mắt to mắt bé này, đã thế còn lắm gỉ. Do chủ lười rửa mặt nên mặt cháu đã cháo lòng dần dần, chả còn chỗ nào trắng đâu.
.
xem xong ảnh nhà này tự nhiên mình có phản xạ tự nhiên là vớ lấy cục gạch. cơ mà mình băn khoăn quá, chưa biết ném ai.
TH1: ném đá Bảo Bảo vì tội lừa tình (ảnh 2)
TH2: ném đá mẹ Bảo Bảo vì tội dìm hàng (ảnh 1)
các bạn giúp mình nt đên số 8xxx theo cú pháp NĐA X Y
trong đó NĐA là mã của chương trình Ném đá ai? X là đáp an đúng, Y là số người cùng dự đoán với bạn.nhanh chân lên các bạn nhé, các phần quà hấp dẫn đang chờ

kueh1988

Member
Bảo Bảo càng nhớn càng xinh, mèo về bao nhiêu nhà nhưng chỉ có mỗi em Bảo Bảo là mình được cập nhật hình ảnh

GAFIEL

Member
Mèo con

Bảo Bảo xinh đẹp, đáng iu quá ! :love struck::love struck::love struck:

lululubu

Active Member
=)) Khiếp các cô các bác đừng ném đá tội nghiệp, cháu không cố ý lừa tình đâu ý, tại bác Dao găm bác ý có cái máy ảnh xịn quá, cháu lỡ ngó vào tí thôi mới thành ra như vậy, chứ cháu shấu bẩn từ bé, cô bác nào gặp rồi chả thấy. Dạo này còn bị rận tai nữa trời ơi, thôi lại đi gặp bác sĩ Chiền thôi chứ biết làm sao cho khỏi khóc.

Nói nhỏ tí nhưng mà có cô bác nào có nhu cầu khen cháu xinh gái thì cứ vô tư đi nhá, để sau này cháu dễ kiếm chồng, chứ làm sao mà tiếng dữ đồn xa giờ ai cũng bảo cháu đanh đá thế đừng hòng mà có giai nó thèm hu4.

Sheryl

Active Member
=)) Khiếp các cô các bác đừng ném đá tội nghiệp, cháu không cố ý lừa tình đâu ý, tại bác Dao găm bác ý có cái máy ảnh xịn quá, cháu lỡ ngó vào tí thôi mới thành ra như vậy, chứ cháu shấu bẩn từ bé, cô bác nào gặp rồi chả thấy. Dạo này còn bị rận tai nữa trời ơi, thôi lại đi gặp bác sĩ Chiền thôi chứ biết làm sao cho khỏi khóc.

Nói nhỏ tí nhưng mà có cô bác nào có nhu cầu khen cháu xinh gái thì cứ vô tư đi nhá, để sau này cháu dễ kiếm chồng, chứ làm sao mà tiếng dữ đồn xa giờ ai cũng bảo cháu đanh đá thế đừng hòng mà có giai nó thèm hu4.
Chị còn chưa xử cô cái vụ con Bảo Bảo của cô sáng quá, dìm hết hàng giai đẹp nhà chị, đúng là cái đồ lanh chanh, giành hết ống kính của con nhà người ta, hừ hừ.

lululubu

Active Member
:) Anh Ren đẹp giai sao lại đi ghen với em, em còn bé mà, tát anh có 1 cái thôi mà anh nhớ dai thế. Mới cả anh cứ sán vào đòi chụp đấy chứ tại BB đâu:sleepy:.

Cả nghe đồn anh gần nhà mà mãi chả được sang thăm (ý là sang chụp ảnh ké cho nó nổi), thiệt là buồn bã làm sao.

linhlady

Member
QUả thật là may mà thằng Ren nó mở mắt, chứ nó mà nhắm mắt hay quay đầu đi chỗ khác thì cũng khó mà nhận ra cái cục lông bên cạnh BB là cái gì cơ đấy:blusshing:.

enngo

Nghe bảo bảo giống tên con mèo trong truyện "tấm vải đỏ" ( trừ bộ lông). Trùng tên chắc bảo bảo version 2 cũng quấn chủ như bảo bảo version 1 trong truyện nhỉ. :):):):)

lululubu

Active Member
:D Các cô chú khen BB thích lắm, nhưng BB là mèo cái hôn phải mèo đực nha, dù mặt có hơi đệp giai, có hơi phá hoại mới cả đanh đá tí. Để phục vụ công tác chụp ảnh (từ vụ của anh Ren mà ra) sắp tới chủ BB sẽ kiếm cho BB em giai mới màu cà phê cháy làm background, đứng cạnh nó thì mình trắng sáng thế là lại kiếm ối chồng, hí3.

Lynyeu

Member
xinh quá. xinh quá
mà mình cũng thích đọc ngôn tình TQ dạo này nghiền không biết bao nhiêu bộ rồi :))