• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

em đốm nhà em

tuanbyn113

Member
Vừa rước em đốm này về đầu tuần :X
Tên: vic..

Đây là ảnh hồi nhỏ của em í :love struck:

Còn đây là lúc em í mới về nhà :D:D

Và cuối cùng là cảnh em Vic ngủ =))=))=))=))

e mới chơi giống này...mong các bác góp í cho em với :D:D
THANK ALL :love struck::love struck:

cái giống này chuyên gia ngủ như thế :D nhìn ngộ thì thôi rồi.thanks bác đã up ảnh lên cho các ace cùng thưởng thức nhá.ảnh hồi nhỏ của em nhà bác xinh quá

mr.tuan93

Member
Em đốm của bác đẹp quá :) em ấy được mấy tháng rồi? giống này to nên cần nhiều canxi và hoạt động :) bác nhớ cho em ấy hoạt động, tập luyện thường xuyên nha :)....

tuanbyn113

Member
thank các bác nhà...
em đốm nhà mình được gần 3 tháng rồi...nghịck thôi rôi :D

bạn mua được chó đốm rồi àh, chó đốm rất nghịch và hiếu động nên nuôi em nó cũng hơi vất vả, cố gắng cho em nó đi tập chạy thì chân mới dài và chắc, mà mua về đã tiêm chưa vậy, cún dưới 6 tháng là phải cẩn thận.

tuanbyn113

Member
bạn mua được chó đốm rồi àh, chó đốm rất nghịch và hiếu động nên nuôi em nó cũng hơi vất vả, cố gắng cho em nó đi tập chạy thì chân mới dài và chắc, mà mua về đã tiêm chưa vậy, cún dưới 6 tháng là phải cẩn thận.
ừkm...chờ lâu qua nên mình mua em này rồi :D:D
em này mình cho tiêm rồi. :D

Sam 0707

em đốm này nhìn vui thế :))
mấy tấm hình bạn chụp nhìn em nó nhí nhảnh kinh khủng nhỉ, không biết khi lớn thì thế nào đây ^^
chúc chó bạn ăn mau chóng lớn, ngày càng xinh nhé!

tuanbyn113

Member
em đốm này nhìn vui thế :))
mấy tấm hình bạn chụp nhìn em nó nhí nhảnh kinh khủng nhỉ, không biết khi lớn thì thế nào đây ^^
chúc chó bạn ăn mau chóng lớn, ngày càng xinh nhé!
thank bạn ha :D:D:D:D.........40 kí tự :(