• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em đã tìm được vợ cho Beo !

Loch2009

Member
Sau 2 tháng tìm kiếm, lùng sục. Em đã tìm được cô vợ cho Beo, cách nhà em 25km. Nàng ta trông ok, kích thước hình dáng đều đạt chuẩn, nhưng mỗi tội đã quá lứa lỡ thì vì khủng quá.

và đây là Beo nhà em !

Hi vọng cuộc hôn phối sắp tới sẽ thành công. Mong các bác động viên cổ vũ nhiệt tình cho các em nó. :beer:beer:beer

hihih,anh có định bắt em nó không rứa anh, không thì anh đưa con Beo nhà anh xuống cửa lò cho em nó làm phát.thư1 nhất là cho em Beo thoạt được con khát gái, 2 là cho em cai ở đó vào đời phát cho biết thế nào là đời.hihihi

duc_NA

Member
vợ em beo cân nặng bao nhiêu anh? mong sao cuộc hôn phối này thành công tốt đẹp :D>:D<>:D<

Ka_sea

Member
Nếu có hậu duệ của em Beo thì xin cho mình đặt một cục gach nhá
Mong chờ tin nhiều:D

caoanh

Cho mình hỏi giống này có phải là Lab không? trông mõm vuông mà đẹp đấy.
Nhân tiện bạn xem giúp mình con chó này nhà mình là giống gì vậy? TKs
À, mà con này còn có xoáy lưng, mõm vuông, hệ cơ bắp phát triển mạnh, hàm bạnh mà xệ xuống ấy.

Loch2009

Member
Cho mình hỏi giống này có phải là Lab không? trông mõm vuông mà đẹp đấy.
Nhân tiện bạn xem giúp mình con chó này nhà mình là giống gì vậy? TKs
À, mà con này còn có xoáy lưng, mõm vuông, hệ cơ bắp phát triển mạnh, hàm bạnh mà xệ xuống ấy.

Cún nhà bạn đẹp thật, mình không biết cún của bạn giống gì nhưng Beo nhà mình thuộc giống chó Đẹp trai nhất thế giới.

Sau 2 tháng tìm kiếm, lùng sục. Em đã tìm được cô vợ cho Beo, cách nhà em 25km. Nàng ta trông ok, kích thước hình dáng đều đạt chuẩn, nhưng mỗi tội đã quá lứa lỡ thì vì khủng quá.

và đây là Beo nhà em !

Hi vọng cuộc hôn phối sắp tới sẽ thành công. Mong các bác động viên cổ vũ nhiệt tình cho các em nó. :beer:beer:beer
ĐẸP ĐÔI QUÁ NHỈ, NHÂN TIỆN DÂY NHỜ ANH EM NGHỆ AN - HA TĨNH TÌM HỘ CHỒNG( Phú quốc xin) CHO EM PHU QUỐC NHÀ MÌNH VỚI. EM NÓ ĐANG ĐẾN KỲ

Khi Nào Thì đám Cưới được Tổ Chức Vậy Chú đạt, Thông Báo Anh Em Một Cái để Anh Em đến Tham Dư.
Hiện Tại Thành Phần đám Cưới Gồm:
1. Nhân Vật Chính: Chú Rể Beo Và Cô Dâu.
2. Kkhách Tham Dự: 2 Em Becgiê, 1 Dop, 2 Rot, 1 Phú Quốc đang đến Kỳ Tìm Chồng,và Khoảng 8-10 Em Linh Tinh Như Bec Lai, Chó Cỏ Ta......
3.chủ Nhân Của Các Em.
Mời Các Ban Gần Xa Liên Lác để Tham Gia Cho Rôm

Loch2009

Member
Khi Nào Thì đám Cưới được Tổ Chức Vậy Chú đạt, Thông Báo Anh Em Một Cái để Anh Em đến Tham Dư.
Hiện Tại Thành Phần đám Cưới Gồm:
1. Nhân Vật Chính: Chú Rể Beo Và Cô Dâu.
2. Kkhách Tham Dự: 2 Em Becgiê, 1 Dop, 2 Rot, 1 Phú Quốc đang đến Kỳ Tìm Chồng,và Khoảng 8-10 Em Linh Tinh Như Bec Lai, Chó Cỏ Ta......
3.chủ Nhân Của Các Em.
Mời Các Ban Gần Xa Liên Lác để Tham Gia Cho Rôm
Hoan nghênh các chú cún và những người chủ thân thiện đến dự lễ thành hôn của các em. Hôn lễ được tổ chức đúng ngày kinh kỳ của vợ Beo. Lễ rước rể Beo vào buổi sáng cùng ngày, bằng xe tải. Hân hạnh được đón tiếp. :love struck::love struck::love struck:

Loch2009

Member
Nhà gái thông báo em nó sắp gả được rồi. Hi vọng cuộc hôn phối này sẽ thành công!.

Loch2009

Member
Chiều tối nay em đã đưa em nó đi ở rể rồi. Không biết cu cậu tối nay ôm vợ ngủ có nhớ tớ khổ chủ nữa không ???....

Loch2009

Member
Không biết có được không nhưng em nó đã có buổi dạo chơi ở Cửa Lò
Đây là vợ em nó :

Em nó đang dạo chơi :

Xong việc là cu cậu về nhà nằm phơi xxx :

Phạm Tôn Gia

Beo sắp có em bé chưa bác? Nếu có rồi em xin đặt cục ghạch được không? Ra xuân gặp nhau nhé.
Tôn gia 0983.0000.89