• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em Đực Giống Nhà Mình Được 12 Tháng ( Em Woon ).

trieuthuy

He He ... Chúc đại ca Bình làm ăn phát đạt ... Em Hiến Cò ở Hàng Giấy ... lang thang trang web này xem mấy con Alaska mới biết đại ca ở đây lâu rồi :p

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Lần đầu thấy xoáy thái màu vàng rơm, nhưng nhạt nhòa quá.
Mầu này rất ít .ở vn chó mầu còn là chơi phong thủy tùy thuộc vào tuổi ra chủ.còn số đông thích mầu đỏ.ở trên thế giới mỗi quốc gia thích một mầu.châu âu châu mỹ thích mầu xám các loại .trung quốc thích mầu đen.thai lan thích mầu vàng và đỏ.và người thái những trại lớn đang có dự án 5 năm theo đuổi mầu thóc chín.hay còn gọi lá lúa chính,con này cũng lằm trong dự án theo đuổi mầu đó.lên bạn kg biết thấy nhạt nhòa là phải.Chơi dòng cho này hay quan tâm đến thể hình.thể hình người mầu rồi hãy tính đến mầu.mà mầu lại phụ thuộc vào sở thích mỗi người.cũng là mầu hợp trong cung số làm ăn bạn ạ.đây cũng là số đông tin và chuyện này

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Con này nổi tiếng Thái Lan. Giá lên đến 10000$ mỗi lần nhẩy 700$ phải dựa trên mối quen biết thân tình.