• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Eb.Bull con 1tháng 15 ngày

chien53

Chào các bạn trên diễn đàn :D mình up hình Eb Bull nhà mình đây
đẻ ngày 20/12/2008

được 1 tháng rưỡi

inbubam

xinh quá ^^ hihiih nhà e cũg có 1 em bull ,em cũng nuôi từ lúcxíu thế này , bây h lớn nghịch như quỷ:)):D hehE bull nhà bác dễ thương wá :X

teddyxie

Member
nhìn yêu quá bạn ơi chúc mừng bạn nhé..mình dây kiếm hoài mà ko được em nào về nuôi cả

con chó của con mua là con thứ 2 từ trái qua phải không chú....hehe...nay nó ăn uống mập mạp lắm ...con vừa mới dẫn nó đi chích ngừa xong....mà nó xổ mũi nhẹ có sao không chú

chien53

chào Phong nay chú mói lên mạng chúc mừng nha vậy là em nó được du lịch .... hay lắm:)):D
hẹn lại bầy sau nha có gì chú báo thân chào..

chú Chiến nè nhưng phải công nhận chú bán giá rẻ hơn mấy chổ khác mà chó thì quá đẹp....đánh dấu chú kì này làm ăn lâu dài với chú mới được..kekeke...Anh em hãy ủng hộ hết mình bầy sau của chú Chiến nào

chien53

Vậy hả cám ơn Phong nhiểu chủ yếu chia sẻ cho các bạn vui thôi:D:D cũng lắm gian nan. chú sẽ báo tin cho chờ bầy sau nha...:D:D mà nhớ lời hứa đó 1 chầu sương sương thôi nha chú chờ thân chào

mapbaby

Chú Chiến ơi! chú còn bé nào ko, tai con cũng muốn có 1 bé nữa. khi nào chú có lứa nào mới hay còn bé nào thì nói cho con biết nha chú. cám ơn chú nhiều.

chien53

chào Mapbaby bull baby chú hết rồi con cuối cùng để lại cho Bimtrang dalat hẹn lần sau vậy cám ơn cháu đã quan tâm khi nào có chú đăng lên diễn đàn mà yên tâm nha thân chào

mapbaby

Dạ. vậy chừng nào chú có thì chú post lên ha chú. mấy bé của chú dễ thương quá à.

bOnGxyK

các anh cho em hỏi là con Bull cái nhà em đc hơn 1 tuổi rồi sao vẫn chưa đòi đực nhờ

viet_phocsoc

cun con cute qua tui cung kiem 1 chu cun bul nhung ma o biet cho ban
cac ban biet chi tui voi
thanks ca ban nhiu

Chào chú!thấy trên diễn đàn mọi người khen ngợi bầy bull nhiều.Công nhận mấy bé dễ thương thiệt.Chú cho cháu hỏi là giá 1 cún con là bao nhiêu?Nếu được thì khi nào có lứa mới thì chú mail cho con biết vào motdoinguoi0910@yahoo.com. Cảm ơn chú nhiều.

đàn chó này là của năm ngoái ,đàn này giờ lớn hết rồi, gần 1 năm rồi,bác nào thích thì cứ gọi điện hỏi thẳng người ta,ko nên hỏi giá cả trong pic

ghghghghgh123

nhìn dễ thương wá àh, 1e khỏang bao nhiêu vậy a, pm vào hộp thư 2 nha a, e đang wan tâm về bull dog