• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

E rott đầu tay ra mắt cả nhà

Tien_LaoCai

E này e bắt của bác Hung.tinhyeu.
E nó bị ốm hơi nhiều và e thấy hơi chậm lớn :( E mới chơi và rất thích giống chó này.Mong các bác chia sẻ cho e chút kinh nghiệm :))

gsd

Member
Kinh nghiệm thì bác cứ hỏi chú hùng là chuẩn nhất.Chứ em không dám múa rìu :D

p/s: cún đẹp đấy bác,chúc bé mau lớn

bác mà bắt cún của bác hùng thì yên tâm rồi :D có gắng chăm cho e nó tốt hơn bạn ak

GA_DONG_TAO

Active Member
Con này đực hay cái bác???? Bác thử kiểm tra 2 chân sau xem có vết cắt huyền đề ko? Nhìn bàn chân không suôn và có vết gờ kiểu như chó có huyển để (móng đèo) nhưng đã bị cắt ấy. Bác xem có sẹo ko?
Em này mặt mũi được, đầu thủ gãy gập phết. Trên LAO CAI thì có cu Giang ngày xưa có nuôi rot. Bác học hỏi kinh nghiệm và chăm cho em nó phát triển tốt.

bevy2002

Member
E này khung xương, màu mảng mặt mũi đầu thủ rất tốt Nhưng có điều bạn chăm e nó quá kém, theo mình quan sát hình chụp 2 chân sau e nó ko được tốt, bạn cần bổ sung thêm dinh dưỡng nhiều vào cho e nó và vận động mình nghĩ vẫn còn kịp. Chúc bạn thành công.