• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"E"- RAGING-Phối đồng huyết (inbreeding) TH.CH.NEX và TH.CH.BERLINDA

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin chúc mừng em..vậy là say bao nhiêu ngày chờ mong bây giờ hưởng trọn nhiều niềm vui rồi nhé..he..he..

BR

daugagiamem

Vietpet sponsor
Hôm nay 2 bé đã ti hí mắt tranh thủ làm vài tấm hình chia sẻ với anh em...........

trantantai

Active Member
Hai cái mặt mẹt này mai mốt lớn lên thì khỏi nói luôn, hy vọng việc lại In-breed sẽ làm cho 2 bé to con hơn nhỉ, vì cha mẹ đều to lớn hơn người mà:D

King of bulls

Vietpet sponsor
Dạo này anh chăm mát tay quá ha, con nào nhìn cũng báo ú ha. Chúc mừng anh!

Thân chào,

my_lucky

Active Member
càng ngắm rott lại càng nghiền anh ơi, để em chịu khó học hỏi thêm năm kinh nghiệm nữa rồi cố nuôi 1 em để lấy trải nghiệm thực tế anh ơi...đành dằn lòng lại thôi%-(=((

trantantai

Active Member
Hai em này mặt gãy lắm màu lại cháy nữa, mai mốt sẽ là những con cái giống đẹp.
Hai em này chủ trại không chịu bán mà chỉ để tặng thôi..... ha AN=))

daugagiamem

Vietpet sponsor
2 bé này một bé ở lại trại em một bé sẽ chuyển sang sinh sống tại THÁI LAN vào tháng 11 tới anh ơi.......

daugagiamem

Vietpet sponsor
Có NEX cha tụi nhóc ở VN rồi sau này chắc cũng cho ra nhiều sản phẩm chất lượng mà anh.........:):):):)