• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

E chó Ta,mang từ PQ về ,Các Bác nhận xét giúp!

khuyen_mo

Active Member
Có em chó Ta :D của ông Bạn mang từ đảo PQ về ,,lưng em nó có 5 xoáy thôi,màu thì lem nhem!Các Bác nhận xét giúp xem thế nào?:love struck:

Có em chó Ta :D của ông Bạn mang từ đảo PQ về ,,lưng em nó có 5 xoáy thôi,màu thì lem nhem!Các Bác nhận xét giúp xem thế nào?:love struck:

Con này đực hay cái thế Hoàng? Sao giống mấy con anh bắt của chị Tú quá. Chắc khoảng 7 8kg rồi nhỉ.

khuyen_mo

Active Member
Con này đực hay cái thế Hoàng? Sao giống mấy con anh bắt của chị Tú quá. Chắc khoảng 7 8kg rồi nhỉ.
Em nó là đực,khoảng 3,5 tháng,nặng 8kg.Ở ngoài nhìn nó nhem nhuốc hơn :D!Chụp bằng điện thoại nên nó mờ quá!Hàng xách tay từ PQ về đấy anh!

Em nó là đực,khoảng 3,5 tháng,nặng 8kg.Ở ngoài nhìn nó nhem nhuốc hơn :D!Chụp bằng điện thoại nên nó mờ quá!Hàng xách tay từ PQ về đấy anh!
Chúc mừng em, đẹp nhưng cố gắng bồi bổ cho tai dựng nữa nhé

Chúc mừng em, đẹp nhưng cố gắng bồi bổ cho tai dựng nữa nhé
Úi, đại ka ơi, bồi bổ là tai nó khó lên lắm đấy:))
Giã canxi, tắm nắng, spa mạnh vào Hoàng ơi. Cái thớt của nó giống con ngực sa dạ thắt của mình quá:p

khuyen_mo

Active Member
Hôm trước nó vừa dựng tai xong,đến hôm chụp ảnh thì nó lại cụp,hihi:D.Em nó cũng đang thời kì dựng tai rồi,hiện tại dựng đc 1 nửa tai,khi nào hứng lên thì dựng cả tai!Mà cái bọn trẻ con này nuôi hơi vất vả,nghịch như ma,nhưng cũng vui phết.!:D

tonduongPQ

Member
con này lớn nhanh nhỉ,,, trông quen quen... cho xem thêm con mẹ nó đi em. cho nó ăn nghèo nghèo đi có khi lên tai nhanh hơn...

Scoobydoo

Member
Con này công nhận màu lem nhem xấu quá, lại còn tai cụp tai xòe, thôi để anh nuôi cho Hoàng ơi

tran van hoan

Active Member
Em chó ta này giống em chó ta có xoáy của anh quá :-bd
sao bắt về rồi mà kín tiếng thế , vừa mua về hôm qua à ? , anh thấy xoáy của em nó giống em Vện còi này của anh thế

em nó bây giờ được 7,5 tháng nặng 16 kg

Đẹp đấy em ạ!
Chúc mừng nha!Hôm nào cho anh em ngắm ẻm nó tí nha!
Chủ nhật này có đi hội kô em ơi?