• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

e cần tư vấn về Husky và alska

vipbocuacon

Hiện nay e đang tham khảo giá ở các diễn đàn + fb > và cũng biết giá như thế có hợp lý không và giá đó có phải chó ( thuần chủng không ) hiện tại e có ảnh của mấy bé + chú ng bán
mọi ng ai biet, chủ bán ui tín pm e ạ

đây là husky chủ shop có ghi chú " e đã tiêm 1 mũi 7 bệnh, tẩy giun 2 lần sẵn sàng về nhà mới" với giá 6tr

và tiếp theo là em husky của chủ topi trong diễn đàn mình : DucThinh2010 với giá 5tr5

e muốn biết là chủ bán uy tín không đã ai mua chưa > e là ng mới chơi cũng chưa biết về thuần chủng hay không.. mọi ng tư vấn hộ e

123qwe

Member
xét về khía cạnh nói thuần chủng nó khó lắm, bạn cứ nhìn thấy bố mẹ em nó + cún con, nếu thấy đẹp thì mua thôi, còn giá đó là ok rồi, còn các e trong ảnh bạn post thì theo mình là ok, phổ biến ở HN hiện nay

coi.babie90

hiện tại bạn DucThinh2010 minh vừa đặt gặt 1 nhóc đầu đàn ở đấy xong,chó đẹp, nếu bạn qua xem vẫn còn 1 đực 2 cái đó