• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Du Xuân Quảng Châu

TaiVenh

Active Member
TAIVENH thích con BEAGLE hả? con đó 17 tháng tuổi 5000 tệ đó,nếu khoái con đó để thay con đạt sún thì anh dẫn chú sang túm nó về ...he.....he
Bác ơi, nhìn phê thì quan tâm thôi chứ nhà em hết quota rồi. Dạo này thấy bác có vẻ quan tâm thêm nhiều thứ quá nhỉ? Lợn, rùa, mèo, cá ... lại cả mô hình xe, tàu nữa... sắp thành Hòa thượng Thích đủ thứ rồi bác ơi =))=))=)).

oolala123

Member
thích thế, đại ca Kycaugo lần sau cho em đi với để mở mang đầu óc, mà mấy con mèo vằn vằn giá bao nhiêu đấy anh

bác Kỳ ơi, em này là rott đực hay rott cái ạ, và giá nó khoảng bao nhiêu, nhìn phê quá, không biết con này có còn khả năng sinh sản nữa không đây:

Còn đây là giống mèo gì mà trông màu lông rất lạ:

Bác cho em hỏi thêm là chú alaskan này giá khoảng bao nhiêu ạ:

Con này có khi đến 50 kg chứ không ít đâu bác Kỳ nhỉ!

CENTIMET

Member
..........................................................................................................................................
đẹp ơi là đep, thích ơi là , ước gì được sờ 01 cái, nhìn một lần ở Tp HCM..hi hi
afghan hound đã quá xá..:-bd
Không biết giá có cao không bác Kì , bác Cường . hi hi

lamhong

Member
Kết con Greyhound màu trắng quá, giá cả thé nào anh Kỳ ơi, chỗ gần nhà em sắp mở trường đua chó (do bác Nguyễn Ngọc Mỹ mở), phải phát triển loại này mới được!

tantulinh

Member
Trời ơi càng xem càng thích hè này em cũng muốn đi QUảng Châu 1 chuyến quá đi mất ^^
Cho em hỏi con mèo vằn vện là mèo gì đấy ah?Mà có phải là mèo ko ?Trông nó lạ lắm
Ở đó có bán CHowchow không ạ?Có đắt tiền không ạ ?

TKNandVTNH

a có thể cho e hỏi giống này ở bên quảng châu có mắc lắm ko , em muốn tìm một em về để làm quà cho bạn em vì bạn em rất thích giống này , mà trong SG tìm hoài mà ko có

TKNandVTNH

bác cho em hỏi giống này ở bên đó giá bao nhiêu , mà giống này bên có chó con ko hả anh

Small Mouse

Cho em hỏi Tây Tạng con 2 tháng thì giá tối thiểu là bao nhiêu vậy bác Kỳ? Mua ngoài chợ thế này có đảm bảo thuần chủng ko bác?

trời ơi thật là đã mắt quá à.....biết bao giờ ở VN mới như vầy nhỉ....mấy bé husky bên đó nếu ở VN thì có giá ra sao vậy

doingheo

Member
woowwwo đẹp quá đi chắc phải thu sếp 1 chuyến đi quảng châu thôi nhìn mê quá. theo con đường mòn bác kỳ đi tim cún yêu thôi. cố gắng đi càng sớm càng tốt thôi hihihihih

Chỗ này là khu nào vậy bác có dịp em sẽ ghé rước 1 pé thật dễ thương về đó chỉ em nha

boxich90

Member
Anh Cuong_tosa oi!! Cho em hỏi tí,chợ chó này thuộc vùng nào ở Quảng Châu hả anh???

Vipz.14

Member
Mấy em này là giống gì thế hả anh???xinh quá đi mất :((

Trông dễ thương thật đấy!! Lạ cái màu lông ghê ta!! Nhìn ... đẹp hơn áo .. .. tù nhân :)) Xinh yêu vì nó xù ra. Mắt tròn xoe.. Í ẹ!! :love struck::love struck::blusshing::-bd

Neapolitan

Active Member
Không hiểu sao có nhiều người thich mua chó ở chợ quá vậy ? lại là chó lớn nữa .

SOI-LANG-THANG

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Không hiểu sao có nhiều người thich mua chó ở chợ quá vậy ? lại là chó lớn nữa .
1 phần cũng là vì của mình các dòng các giống còn nghèo nàn quá đó anh, những người tập chơi hay chỉ đơn thuần mua về để nuôi với mục đích có con chó trông nhà, có con mèo bắt chuột thì họ chỉ chạy ra chợ kiếm lấy 1 e trông vừa mắt vừa tiền rồi múc về thôi, chỉ có những người ham mê thì mới hay tìm hiểu, lọ mọ mò đến nhà này nhà kia để săn hàng đẹp hàng độc thôi anh ơi :)

huy77

e có nuôi anh tây tạng ,cho em hỏi o hn có bác nao nuôi tây tạng kg a.e sẽ sớm gửi hình