• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

DongNai-Hỏi tên chim?

myhoney

Member
đây là bồ câu mà:d
còn chính xác loại nào thì phải nhờ cao thủ thôi nhưng trông to nhỉ giống bồ câu gà quá

tanthanh

Member
chào bạn

Các chuyên gia có thể cho tôi biết đây là giống chim gì?

chào bạn

hiện nhà mình có nuôi loại này

đây là bồ câu pháp dòng titan

trọng lượng 1 con khoảng 600g

tấn thành 0918 887544 thân chào

BacBa

Cám ơn các bạn, cám ơn tanthanh, đây đúng là bồ câu gà. Theo tôi nghĩ chắc không phải là gà pháp gà pháp trọng lượng tối đa chỉ khoảng 700gr/con, còn con này bảo đảm với bạn trên 1kg/con. Tôi muốn biết chính xác tên nó là gì? gà Mỹ? hay...

haohao

Member
Nếu trọng lượng trên 1kg thì đích thị là Gà Mỹ rồi...................................

BacBa

Cặp chim đẹp quá, màu đen bóng. Nguyen-hung có thể cho ae địa chỉ hoặc số dt ? có dịp lên Tp tôi muốn ghé xem. Cặp bc đã đẻ chưa, hiện có chim con không? Chào nguyen-hung.

nguyen-hung

Cặp chim đẹp quá, màu đen bóng. Nguyen-hung có thể cho ae địa chỉ hoặc số dt ? có dịp lên Tp tôi muốn ghé xem. Cặp bc đã đẻ chưa, hiện có chim con không? Chào nguyen-hung.
thì có khác của bác đấu, giống nhau mà, nhưng chỉ 1kg con trống, mái 0.8 kg