• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

dollar maxxi nhà mình

trung2t3c

Active Member
bạn chăm tốt quá.... mới 4 tháng mà nhìn phát tướng ghê.... thương thì bulldog lúc này rất "xấu" vì bước vào giai đoạn trưởng thành...nhưng nhìn e của ban thì quả thật..... đã con mắt

quyen van truc

cảm ơn anh trung 2t3c nhiều,maxxi là bé gái 4thang tuổi,cân nặng 12kg,bố của bé maxxi là dollar nha anh thế ,còn mẹ là oz maxxi của anh 3chia .

trung2t3c

Active Member
mình xin làm thầy bói mù phán 1 tí nhé....... thấy bạn đăt tên như thế thì biết ngay là con của Dollar ... còn nếu xét theo tên của con mẹ thì đây chính là ông ngoại của bé
AM.CH.IMPERIOUS WIZARD OF OZ (con này hiện giờ đang ở trại TORA - hongkong)

bull của bạn đẹp đó . cố gắng chăm sóc bé nhé ! bạn có thể cho mình biết bạn mua bé này ở đâu ko ? Giá bao nhiêu vậy ? Chân thành cảm ơn .
Thân_chào

quyen van truc

cám ơn bạn nhiều,mình mua của anh trí 3 chìa vì khu vực này không cho nói chuyện mua bán nên mình không nói đươc nhé.thân chào.

Nuiđa

Member
dollar maxxi nhà mình đã được 4 tháng, anh chị đánh giá dùm nhá!!!

Mập quá bạn ơi, mới có 4 tháng mà đã mác bệnh béo phì rồi. Cứ thế này mà lớn lên có nguy cơ mcs bệnh mỡ nhiễm máu thì nguy...:D:D:D

quyen van truc

cám ơn bạn nhiều,bé nó cũng có hơi mập nhưng mình thích nhìn bé nó như thế này,thấy ghét lắm.