• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

dola nhà em đã sinh 8 nhóc

cuteo8888

Vietpet sponsor
cảm ơn các bác đã quan tâm hôm nào các bé mở mắt em sẽ up tiếp để các bác cùng chém hihi<:p

linhct91

Member
chúc mừng a cuteo nhé. Mới ngày nào up ảnh ... với con Ken, bi h đã có các cháu chào đời rồi :)

sau thời gian ngồi ngâm cứu thì mình mò mẫm dc mấu em cái này của bạn ko phải mầu socola mà chuẩn ra nó là mầu FAWN... còn gọi là Hươu con.... 1 trong 5 mầu chính del, đỏ, hươu( VN ta còn gọi là vàng) socola và xanh .... em này của bạn có lẽ ở vn là duy nhất mất hiếm hơn cả mầu xanh.... chuc mừng bạn có 1 em hàng cực độc :)) và đàn con đẹp quá
mấy em này có giống mầu của bạn ko:p

cuteo8888

Vietpet sponsor
bạn ơi cả đàn nhà mình đều là da bò hết cảm ơn các bạn đã quan tâm đến đàn kún nhà mình rất mong được giao lưu với tất cả các bạn mà em kún nhà mình nhìn ở ngoài không phải màu vàng đâu để mấy hôm nữa mình chụp cả mẹ con cho bạn xem lại>:D<

bạn ơi cả đàn nhà mình đều là da bò hết cảm ơn các bạn đã quan tâm đến đàn kún nhà mình rất mong được giao lưu với tất cả các bạn mà em kún nhà mình nhìn ở ngoài không phải màu vàng đâu để mấy hôm nữa mình chụp cả mẹ con cho bạn xem lại>:D<
ko ý mình bảo là em chó mẹ ấy . Mình thấy nó giống và nó cũng là mầu hiếm ngang vs mầu xám xanh :D

choxoayhp

Member
Màu của con nhà cuteo nhìn như màu kaki cuteo nhỉ? Thế đàn chó nhà cuteo giờ khỏe mạnh hết chứ? con to nhất bao kg rồi?

cuteo8888

Vietpet sponsor
uh được cái cả đàn chó nhà mình em nào cung bụ bấm có 1 em đực hơi còi tý đang cố gắng cho em bú mẹ nhiều hơn để em nó bằng mấy anh em nhưng chưa có tiến triển cho lắm hihi tối này mình sẽ chụp tạm vài tấm cho anh em chém hihi=))>:D<

cuteo8888

Vietpet sponsor
hihi mình cũng rất mong phong trào xoáy thái càng ngày càng lởn mạnh hiện h ở hanoi đã có rất nhiều em xoáy thái khủng rồi mong sao có thêm những em khủng bố nữa <:p

cuteo8888

Vietpet sponsor
hihihi đàn nhà minh cũng đặt gần hết rồi chắc không còn em đực nào rồi chắc chỉ còn em cái thôi <:p

cuteo8888

Vietpet sponsor
cảm ơn ông em thế con nhà em đã salo chưa lâu thế em hay mua chú khác rồi:-/

cuteo8888

Vietpet sponsor
thế ông em không định mua 1 chú chó khác sao hay hôm nào anh tìm 1 chú chó chuẩn men ma lại rẻ cho ông em nhé mua không%-(

cuteo8888

Vietpet sponsor
vấn đề là bạn có thể mua được bao nhiêu để tôi biết đường để cho ban hiiii=))

choxoayhp

Member
up ảnh đàn chó để anh em xem đàn chó nó thế nào... Nhanh đi cu tèo !!:-w