• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dogshow - Showdog

vulong75

Member
Lâu lắm rồi ko có thời gian lên diễn đàn giao lưu với mọi người, nhân dịp Dogshow 2014 2 vc mình cho em Cáo đi CNG lần 2, vô tình gặp 1 số ae của CLB những người nuôi chó PQ Sài Gòn, Hà Nội động viên, khích lệ nên vc mình đã mạnh dạn đăng ký cho em nó dự thi với muốn để cả chủ & chó làm quen với Show. May mắn là Cáo thể hiện rất tốt nên...
Một lần nữa xin cảm ơn tất cả những người bạn đã cho tôi những lời khuyên hữu ích.
Cảm ơn VKA, BTC Dogshow 2014 CLB những người nuôi chó giống Miền Nam, CLB những người nuôi chó xoáy PQ Sài Gòn đã cho chúng tôi 1 sân chơi bổ ích.
Cảm ơn Giám khảo Lê Tuấn đã cho tôi thêm hiểu biết về con chó PQ.
Sau đây là 1 số hình ảnh mời các bạn chung vui:

carom3c

Member
Em này quá đẹp với những bước chạy tuyệt vời. Xin chúc mừng!

vulong75

Member
Cảm ơn tất cả ae, vc mình có được thành tích hôm nay là nhờ công của tất cả ae đó.

KitoLC

từ nay e sẽ tiết kiệm tiền . bao h Cáo dẻ bán cho em 1 con chó con nha a chị

tronghung

Bước chạy quá ấn tượng. Lần đầu tiên một con cái được Best in Show.
Có tập dượt cho e nó nhiều không anh anh ??
Chúc mừng :)

Đây ko phải là lần đầu tiên đâu bạn, lần đầu tiên thuộc về con Nô, thắng con Ti, dogshow 2013

anh_hehe

Member
em chẳng có cái ảnh nào đẹp,k hiểu mấy a thợ ảnh đưa ảnh của em đi đâu hết rùi >:p

vulong75

Member
Bước chạy quá ấn tượng. Lần đầu tiên một con cái được Best in Show.
Có tập dượt cho e nó nhiều không anh anh ??
Chúc mừng :)
Cảm ơn bạn đã quan tâm.
Xin trả lời là do công việc của mình phải đi vắng suốt nên cáo chưa từng bao giờ đc tập chạy, lần đầu tiên và duy nhất đc dắt chạy là đợt CNG cho Cáo lần 1 vào tháng 8 năm 2013.