• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

DOGO và PITBULL nhà Diamond

Đứng trong vườn nhìn ra ngoài thì cảm thấy thấp thôi bạn à, vì trong khuôn viên nhà nhà mình xây cao hẳn lên mà, chứ nếu ở bên ngoài tình lên đến bờ tường cũng phải 3m bạn à, hiện tại chuồng mình mới bắn tôn mạ kẽm bao kín xung quanh hết chuồng luôn rồi bạn à, 1 phần vì che nắng, rồi gặp mưa to cho đỡ hắt :-bd:-bd
ok... vậy là quá chuẩn rồi.. kết nhất quả vườn nhà ông này.. tha hồ mà thả chó..:cool:

con Dogo nhà a Tùng lớn nhanh thật đấy...càng lớn càng lón càng đẹp....sắp ra dáng của thiếu nữ rôi đấy a nhỉ...kaka

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
con Dogo nhà a Tùng lớn nhanh thật đấy...càng lớn càng lón càng đẹp....sắp ra dáng của thiếu nữ rôi đấy a nhỉ...kaka
Đang kiếm chồng cho em nó mà khó quá, có khi đời em nó lại gắn với cái nghiệp lấy chồng PIT thôi....kakkaka

cocker.fan

Active Member
Lấy chồng Pit thì lại đẹp quá,hehe :D :D có khi ra được Pit trắng mũi đỏ to cao ấy chứ

tuanphuthai

Active Member
Ở cái khu nhà a.Diamond văn minh lắm,chả có hiện tượng bắt chó bao giờ cả :D Mà đứa nào dám vào bắt chứ,hehe
Nhà Diamond bị bắt mất bao nhiêu chó rồi còn gì. Rồi mấy đàn sắp tới cũng sẽ bị bắt mất thôi=))=))=))

cocker.fan

Active Member
Nhà Diamond bị bắt mất bao nhiêu chó rồi còn gì. Rồi mấy đàn sắp tới cũng sẽ bị bắt mất thôi=))=))=))
bác Tuấn nói chuẩn quá :)) toàn hacker từ xa bắt,phải xem lại đội an ninh khu này mới được =)) =))

cocker.fan

Active Member
Anh mà vào có khi con mẹ nó xịch cho 1 phát thì treo giò dài hạn :)) :))

Anh mà vào có khi con mẹ nó xịch cho 1 phát thì treo giò dài hạn :)) :))
báng bổ...chú chỉ đc cái đe dọa tinh thần a e.cứ liệu đây.hôm nào xách giầy ra sân.a cho chú biết thế nào là treo giò dài hận:-":-":-"

cocker.fan

Active Member
báng bổ...chú chỉ đc cái đe dọa tinh thần a e.cứ liệu đây.hôm nào xách giầy ra sân.a cho chú biết thế nào là treo giò dài hận:-":-":-"
Chiều mai luôn đây này =)) =)) =)) =)) a Tùng vừa gạ chiều mai ra xong,hehe

1thoidenho

Member
lâu ko nhìn e DOgo chắc giờ to lắm a T nhỉ :p quên hôm xuống ko làm vài pix với em nó :D