• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dogo tại Cầu Giấy !

phananh2812

Member
hay hay chưa hay

Trận solo giữa em Sy và Beo mình là người chứng kiến từ đầu đến cuối, cũng là người lấy nước lau người cho pitbull Sy, là người thả , là người đầu tiên vào gỡ ra lúc Sy nó kêu.. Trận đấu Beo vs Sy chênh lệc rõ ràng về cao thấp, điều đáng chê ở đây là người chủ con chó non chủ động mang chó đi giao lưu mà không có chút kỹ năng nào về Pitbull và không tự lượng được sức chó của mình, dẫn đến pitbull Sy bị ăn đòn không đáng. Mong mọi người mỗi ai nhường nhau 1 lời coi như tránh mất hòa khí và lạc đề Topic. :)

Thân mến.! :-h
Nam nói chuẩn quá, a đã rất ngưỡng mộ e và nay thấy đều đó luôn luôn là đúng. môn pitt là một môn có thi đấu nên rất cần ae phải bình tĩnh và vui vẻ hòa đồng.

Gà cùng một mẹ chớ hoài đá nhau.....

phananh2812

Member
mua bán nghệ thuật, giá sinh viên

nhặt được ảnh mang bán rẻ, và không ai mua thì tặng vậy

pitbullhn

Bố của mấy bé này giống 1 em trong clip này quá
chào bác tuấn anh fờ luuuu. níck đẹp khó đoán, mãi em mới nhận ra bác, bác nên dùng 1 níck thôy để em thấy bác em còn chào hỏi cái ko em lại cứ tưởng thằng vớ vẩn nào...
suy cho cùng đây cũng chỉ là trò cười cho thiên hạ thôi bác tuấn anh ạ!:)
à nhân tiện cho em hỏi đàn chó ta lai pit của bác bán hết chưa ạ:)

dgk_karate

Member
Chóng lớn quá, chẳng mấy mà lại to đùng như mẹ. Chúc mừng chú có đàn chó đẹp, dòng dogozonzon này có khi săn còn máu hơn cả dogo xịn ý chứ :)). Sy lớn rồi hôm nào làm trận tái đấu với mấy anh lớn thôi. Có khi thấy sy như vậy đợt này ối anh lớn xin nghỉ hưu sớm ấy chứ :)).

dzonzon

Member
Chóng lớn quá, chẳng mấy mà lại to đùng như mẹ. Chúc mừng chú có đàn chó đẹp, dòng dogozonzon này có khi săn còn máu hơn cả dogo xịn ý chứ :)). Sy lớn rồi hôm nào làm trận tái đấu với mấy anh lớn thôi. Có khi thấy sy như vậy đợt này ối anh lớn xin nghỉ hưu sớm ấy chứ :)).
vâng cảm ơn anh Khánh ạ.hôm nào anh rảnh mời anh ghé qua nhà em chơi ạ! còn Sy thì cũng chỉ là choai choai mới lớn,thanh niên manh động thôi anh ơi, nó còn cần phải chạy theo anh Chí dài dài hề hề.:)):)):))

thanhcong

Member
Bác ở Cầu GIấy cho Dogo ra CV Nghĩa Đô đê;;) Cho em mục sở thị cái :X Chiều nay cũng có 1 đại ca từ tận Hèo Nhai mang Bully 5 tháng ra đấy chơi đó :))

phananh2812

Member
những hình ảnh về dogo baby

ae ơi lạc nhiều quá gọi bia thôi...................

nếu không nhầm thì dogo ở cầu giấy thì phải

Lâu quá không ghé topic của ông em,đàn cún con đẹp quá!!!chúc mừng Đức nhé,hôm nào anh rảnh anh chạy xuống em chơi.thân!
Tôi đề nghị ace vào topic thì đọc kỹ chủ đề nhé,anh em cùng đam mê,chơi giao lưu cho vui vẻ thôi,không nên có những biểu hiện thái độ cũng như lời nói bất thường
Gia Đình Xin Cảm ơn!!!

lamhuy86

Member
gửi đức ảnh em sy, clip giao lưu giữa sy và rocket anh bận nên sẽ up sau. thân:)!