• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dogo argentino Quế Lâm_Liễu Châu_Nam Ninh

Hung.tinhyeu

Active Member

Có vài hình ảnh của Dogo ở Quế Lâm, Liẽu Châu và Nam Ninh. Mấy em này đẻ ngày mùng 6/12/2011

jenny_Q

Vietpet sponsor
chú hùng mới đi China à mà kiếm đâu được nhiều ảnh về dogo thế chú ơi nhìn đàn cún đáng yêu quá nhìn đẹp thật dễ thương quá ước gì nhà mình có cả đàn nuôi chơi hihi:x:x:x

Hung.tinhyeu

Active Member
chú hùng mới đi China à mà kiếm đâu được nhiều ảnh về dogo thế chú ơi nhìn đàn cún đáng yêu quá nhìn đẹp thật dễ thương quá ước gì nhà mình có cả đàn nuôi chơi hihi:x:x:x
Mấy ảnh này là bên mấy trại ở Quế Lâm, Liễu Châu, Nam Ninh. Hiện tại đang trong giai đoạn tìm hiểu và tham khảo về giòng này nên chưa đi TQ. Nếu sau này có cơ hội, biết đâu cũng thử đi một chuyến xem sao, vừa giao lưu và mở rộng thêm kiến thức.

jenny_Q

Vietpet sponsor
chú ơi cháu mới sưu tầm được vài kiểu dựng tai cho chó khá là ngộ và lạ :))

Hung.tinhyeu

Active Member
chú ơi cháu mới sưu tầm được vài kiểu dựng tai cho chó khá là ngộ và lạ :))

Đây cũng là một cách để dưỡng tai cho chó sau khi cắt, mình sẽ tham khảo cách này nếu như sau này có cơ hội.

Hung.tinhyeu

Active Member
Bố mẹ các cháu đây

Bố mẹ của các cháu.
Bố các cháu khi được 5 tháng

Mẹ của các cháu

Bố các cháu khi đã trưởng thành

jenny_Q

Vietpet sponsor
hihi cách dưỡng tai như siêu nhân ý các bác nhỉ =)) công nhận là hội TQ có sáng kiến táo bạo thật :D

Hung.tinhyeu

Active Member
Mẹ của mấy nhóc và bầy con

Gửi thêm ảnh mẹ của bọn nhóc và cảnh hai vợ chồng yêu nhau. Mông kề mông âu yếm......Quyết cho bụng nở to.

jenny_Q

Vietpet sponsor
tình hình này có khi cháu phải nhập thêm dogo về thôi có vẻ sốt rồi chú ơi :D

Hung.tinhyeu

Active Member
tình hình này có khi cháu phải nhập thêm dogo về thôi có vẻ sốt rồi chú ơi :D
Có mấy cái ảnh mới nè, nhập thêm đi.

Mấy em này mới sinh được hơn 10 ngày. Có một em vá mắt nhìn ngồ ngộ.

Chắc vài hôm nữa là mấy em này mở mắt.

jenny_Q

Vietpet sponsor
nhìn các em nó đáng yêu quá cơ thế tình hình là chú Hùng đăng ký hộ cháu 1 bé nhé :)) để về là vợ cho boom nhà cháu =)):x