• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

DOGO ARGENTINO đầu tiên ở VN..!!

dung_bth

Member
Xin chúc mừng

chúc mừng anh có một đàn con mới nhé, up ảnh càng sớm càng tốt để bà con chờ lâu nóng ruột.
Chúc các bé khoẻ mạnh, mau ăn chóng lớn để còn ra mắt bà con nữa.

dgk_karate

Member
Anh định bao giờ có nhiều anh khoe 1 thể :D:D
Tùng cố gắng phấn đấu đạt tỷ lệ 1 em pit trên một đầu người đam mê là được đấy. Chúc mừng có bầy pit đẹp và chúc mừng mọi người sắp có pit nuôi, chăm không xuể gửi bớt lên hà nội anh em nuôi hộ nhé.

cocker.fan

Active Member
Nửa ngày hôm qua sang nhà vật lộn,xoa bụng bà bầu,ngồi trông cho em nó em đã chụp được vài kiểu,anh chị em nào đút lót gì đi em post 1 thể này :)) 11 em ra đời mạnh khỏe,ham bú,con nào cũng kháu khỉnh."MẸ tròn con vuông",a.Tùng quả là có tay nghề đỡ đẻ quá hay,hôm qua em đã được truyền kinh nghiệm,hehe

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
minh muon dat 1 pe...khi nao dc thi nt ho minh nhe
0983599996
Các bé vẫn còn bé chặng đường vẫn còn dài lắm bạn à, đàn này mình sẽ giữ lại mấy em để nuôi số còn lại có dự định gì thì sau 1 tháng nữa mình sẽ báo lại cho bạn :-bd

dgk_karate

Member
sdt cua ban bn vay nhi................................................................
Hix. Con của Ma có khác, đông khách gớm, cuối tuần phải làm chuyến Hải Phòng nộp hồ sơ mới được. Có khi chú Tùng bán hồ sơ mời thầu đê, đến ngày đến tháng đem ra đấu:))

GA_DONG_TAO

Active Member
Anh em đi HP thì đi đông đông cho vui, tầm 2 chục người... xuống đó nhà chú Tùng rộng, tha hồ nhậu nhẹt. hihihihihi... Quả này chú Tùng tha hồ đón khách. hahahahahaahahahahaha.

_DIAMOND_1984

Anh em đi HP thì đi đông đông cho vui, tầm 2 chục người... xuống đó nhà chú Tùng rộng, tha hồ nhậu nhẹt. hihihihihi... Quả này chú Tùng tha hồ đón khách. hahahahahaahahahahaha.
1 con đã mệt đã vui rồi, đợt tới 3 thị PIT nữa lên đạn chờ đến ngày nổ BÒM ......BÒM......BÒM thì chắc còn vui nữa anh nhỉ ???? :D:D

GA_DONG_TAO

Active Member
Trong cái khổ, có cái sướng chứ? M.. ai được như chú.... Thế thì làm gì có time mà tham gia hội rot? Đưa anh chăm bớt cho

_DIAMOND_1984

Trong cái khổ, có cái sướng chứ? M.. ai được như chú.... Thế thì làm gì có time mà tham gia hội rot? Đưa anh chăm bớt cho
Nhăn nhở với MOON của em đợt này mà xxxx....chắc cũng mệt chết đấy , Hội ROT của anh em trên đấy OFF cứ CN với T7 em nghĩ làm là em đi được mà, nhưng em sợ ông béo béo bụng to bạn anh lắm :D:D

Nhăn nhở với MOON của em đợt này mà xxxx....chắc cũng mệt chết đấy , Hội ROT của anh em trên đấy OFF cứ CN với T7 em nghĩ làm là em đi được mà, nhưng em sợ ông béo béo bụng to bạn anh lắm :D:D
nhăn nhở với con Moon chuyến này anh định cho phối với con nào vậy?em chỉ khoái bọn nào máu chiến thôi.bao giờ con pít em biết yêu cũng phải kiếm cho nó thằng chồng giang hồ tí :)):))