• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

DOGO ARGENTINO đầu tiên ở VN..!!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
hôm nay em mới biết tin này chúc mừng anh,bác dạo này thích chơi hàng độc :-bd
Anh có ỉm hàng đâu em, DOGO không phải là ước mơ hay dự định của anh, nhưng anh cứ thích là mua thôi, dòng này mới nên thử nuôi xem nó ra sao :D:D

ước rì mình cũng đc như a ây...biết dùng từ gì để nhận xét ngoài "quá đẹp" đây............

Scoobydoo

Member
Chúc mừng Diamond có chú cún đẹp, cảm ơn bạn đã chia sẻ những hình ảnh về Dogo.

_APBT_

Chúc mừng chủ topic có cún đẹp. Mình góp ý chút là theo FCI Dogo thuộc nhóm 2.1 tức là dòng Pinscher. Nên chăng chuyển topic về đúng nhóm cho phù hợp.

_DIAMOND_1984

Chúc mừng chủ topic có cún đẹp. Mình góp ý chút là theo FCI Dogo thuộc nhóm 2.1 tức là dòng Pinscher. Nên chăng chuyển topic về đúng nhóm cho phù hợp.
Cảm ơn bạn nhiều,mình biết là vậy bạn à, nhưng mê dòng PIT quá nên cứ vào mục Bulldog rồi cứ UP bài nên cũng chả để ý, thôi mong các MOD chiếu cố cho topic của mình ở mục này vậy :-bd

Cảm ơn bạn nhiều,mình biết là vậy bạn à, nhưng mê dòng PIT quá nên cứ vào mục Bulldog rồi cứ UP bài nên cũng chả để ý, thôi mong các MOD chiếu cố cho topic của mình ở mục này vậy :-bd
Cái chuồng inox quen quen, đẹp quá...............=))=))=))

Chú lại có cả rot nữa àh??? Định cho rot lai pit lai dogo hả????????????????/ Mấy ông bạn ngồi cạnh anh có nhìn dấu chú đóng dưới ảnh và bảo chú rut gọn từ dog nhà Tùng xuồng còn hai chữ thôi.. Chú xem thế nào?????

_DIAMOND_1984

Chú lại có cả rot nữa àh??? Định cho rot lai pit lai dogo hả????????????????/ Mấy ông bạn ngồi cạnh anh có nhìn dấu chú đóng dưới ảnh và bảo chú rut gọn từ dog nhà Tùng xuồng còn hai chữ thôi.. Chú xem thế nào?????
Ông này ăn nói vớ vẩn quá.....hehehe.........ROT của ông chú nick Truong_Anh chứ em có chơi ROT đâu chứ :D:D

_DIAMOND_1984

Ồ giờ mới để ý, nick Levinhphong được mở khóa rồi hả anh ??? tính sơ sơ tổng cộng anh bị ngồi bóc lịch cũng gần 1 năm đấy nhỉ ???:p:p

Mình thì chưa cân thử, nhưng bạn hỏi đàn nào, có một đàn con của con site với cùng đàn nhà bạn hihi:D
tất nhiên là đàn con của site rồi,quả sân vườn nhà bạn có nuôi thêm vài chục con nữa chắc cũng ok :D.lúc nào bạn chịu khó chụp hình tụi nó lên cho anh em xem,trong tay có cả chục con pít mà ỉm hàng :D

phamhuyhoang

Active Member
ai bảo Dogo là có mặt đầu tiên ở việt nam hả ^_^ anh Đại đem Zip sang xử lý hết đi anh ơi ^_^ chú Tùng chán nuôi con trắng xấu xấu đo thì gửi cho anh nhé ^_^ ah!em nhắn với chú Boy hai phong 86 để lại cho anh một con con của site nhé .anh thấy nhớ nhớ site em ạ ^_^

_DIAMOND_1984

ai bảo Dogo là có mặt đầu tiên ở việt nam hả ^_^ anh Đại đem Zip sang xử lý hết đi anh ơi ^_^ chú Tùng chán nuôi con trắng xấu xấu đo thì gửi cho anh nhé ^_^ ah!em nhắn với chú Boy hai phong 86 để lại cho anh một con con của site nhé .anh thấy nhớ nhớ site em ạ ^_^
Anh ơi hậu duệ của SITE và PIS tổng cộng có 8 em 2 cái 6 đực, có 2 em giống hết SITE từ màu lông đến cái mõm đen, còn lại mũi đỏ hết nhưng do Boy HP lần đầu nuôi chó đẻ nên có lơ đà ko để ý nên có 3 em ra đi rồi anh ạ, nhà em thì nhiều chó cái quá,em tính bắt 1 em đực nuôi huấn luyện nhưng cũng nói muộn quá Boy HP có dự định hết cả rồi nên đành phải bắt em cái, thôi nhưng thế cũng là vui rồi em sẽ mãi nuôi em cái này để lấy đó làm 1 kỷ niệm dù gì thì SITE và PIT trước đấy cũng là của em nuôi cũng có nhiều kỷ niệm vui có mà buồn cũng có...ihihiiihhihi... để em hỏi Dũng nếu còn em nào thì em sẽ bảo anh sau nhé :-bd

_DIAMOND_1984

tất nhiên là đàn con của site rồi,quả sân vườn nhà bạn có nuôi thêm vài chục con nữa chắc cũng ok :D.lúc nào bạn chịu khó chụp hình tụi nó lên cho anh em xem,trong tay có cả chục con pít mà ỉm hàng :D
Chú Dũng bận ở nhà cho con Bú à quên cho PITBULL bú thành ra bận không cập nhật thông tin ấy mà :D:D

dgk_karate

Member
Chưa biết đi săn đã hay không nhưng trắng nhà mình đã có thành tích phi lên bếp làm hết nồi thịt rồi
tùng ah=)).Chân tay loằng ngoằng mà leo trèo giỏi phết, ngửi thấy mùi ăn là phải chén bằng được hihi.Vàng gặp đối thủ rồi, có mấy hôm mà sắp cao hơn vàng rồi:-bd. Em Dob nhìn ngực đẹp quá đấy>:D< chuẩn bị ra vera mua áo cho em nó đê =))