• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dog Show Vietpet 2007

bocun2006

Phó Nhòm Vietpet
ôi Eeeeem Feeeeeeeeeeeeeee

mỗi người một vẻ nhưng trên hết là tấm lòng mọi người đều hướng về một mục đích chung .........

bocun2006

Phó Nhòm Vietpet
Quá Nhanh So Với Quy định

một vài hình ảnh của các thành viên trong diễn đàn trong chương trình dự thi .... tuy chưa được chuyên nghiệp nhưng cũng rất cố gắng thể hiện mình ..................

bocun2006

Phó Nhòm Vietpet
Cố Leeenneenennenenenenene

các chú chó biểu diễn còn khán giả ở dưới thì hết lòng ủng hộ

TaiVenh

Active Member
Bocùn nhìn lại số lượng vàng đê. Anh vừa đi khiếu kiện Admin đòi về cho chú hơn 12 ngàn lượng đó.

Cưa đôi nhể =))

bocun2006

Phó Nhòm Vietpet
Hết Rồi ..................................

tiết mục dự thi chó nhỏ của các thành viên VP

bocun2006

Phó Nhòm Vietpet
làm kiểu ảnh tập thể.
khuyến mại thêm các bác kiểu ảnh tập thể chụp hôm sinh nhật VP .

trên đây là bộ ảnh bocun2006 chụp hôm dog show . bộ ảnh này có thể không đầy đủ nên bác nào thiếu mặt thì thông cảm cho em nhé . hẹn lần sau em sẽ cố gắng chụp đầy đủ hơn .

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
cứ lần nào có mặt thằng bố cùn dù là buổi offline thường xuyên cũng to chuyện,còn những sự kiện như thế này này thì còn rách chuyện hơn với thằng bố cùn này

tuyệt vời, ảnh đẹp quá. Cám ơn các nhiếp ảnh gia đã cho anh em thưởng thức những bức ảnh hết sức sống động

VP mình có thêm phó nháy tuyệt vời, anh HaiHN :) anh Cún từ nay đỡ vả nhờ :)
năm nay em lại lỡ. Xem ảnh an ủi vậy :D

Maria_Maradena

Nhieu anh dep qua a , nhung ma anh bocun cho anh to to ra 1 chut' di a , xem anh to moi thich , em zoom anh ra roi ma van be hic , e thich doi cho cua anh bocun qua , nhin xinh the' , mau long cung dep nua ,nuoi giong' day cu phai nuoi ca doi nhin thich that , nhung ma lan nay Zik nha e duoc chup it anh qua a hic.

CHỊU KHÓ CHO XIN THÊM 500Đ DẤU ĐI BẠN. Đọc hơi bị mệt đó à nha :D. Admin

Nhìn con nào cũng muốn bế về nuôi, ctrinh hoành tráng quá. Chúc VP ngày càng fát triển, càng nhiều chó đẹp

Haihanoi

Member
Ummmh, nói gì thì nói ảnh anh Bocun vẫn là đẳng cấp. Vợ chồng em chụp vui thôi, chủ yếu là chụp cẩn thận, gọn gàng chứ còn ko dám đứng cạnh anh Bocun đâu, hihi :D

Maria chịu khó đưa thằng đầu gấu đi off đều vào sẽ có cả bộ ảnh đẹp ngay hehe :p